Mình bị scam AP - Ai biết cách lấy lại chỉ giúp

dmh00001

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chẳng là do tối đó hơi buồn ngủ mắt nhắm mắt mở, có đứa pm muốn mua AP với nick yahoo là latsmonitor.
Nó gửi mình cái topic những người đóng bảo hiểm trong mmo4me.com.
Và mình đã nhầm lẫn giữa chữ lastmonitor và latsmonitor nên đã giao dịch AP với tên lừa đảo đó.
Mình nghe nói có thể support admin AlertPay thông báo lừa đảo để được trả lại tiền nhưng ko biết làm thế nào.
Nếu ai biết cách làm ơn chỉ giúp mình với.
Rất cám ơn mọi người!!!

Chẳng là do tối đó hơi buồn ngủ mắt nhắm mắt mở, có đứa pm muốn mua AP với nick yahoo là latsmonitor.
Nó gửi mình cái topic những người đóng bảo hiểm trong mmo4me.com.
Và mình đã nhầm lẫn giữa chữ lastmonitor và latsmonitor nên đã giao dịch AP với tên lừa đảo đó.
Mình nghe nói có thể support admin AlertPay thông báo lừa đảo để được trả lại tiền nhưng ko biết làm thế nào.
Nếu ai biết cách làm ơn chỉ giúp mình với.
Rất cám ơn mọi người!!!

Acc bạn veri chưa vậy Ap ấy :()

Upvote 0
Ko lấy lại đc, bạn bị lừa đảo để thực hiện giao dịch chứ không phải bạn thực hiện giao dịch nhầm, Admin nó không rãnh đâu bạn. Biết bao nhiêu acc. acc nào cũng có thể rút lại giao dịch thì nó toi cơm rồi

Upvote 0
Thanks
0
Đây là dấu hiệu tốt cho scammer lộng hành cái nick này nó giả danh rao trên forum cả chục lần bây h bạn bị scammer.Lỗi này là do bạn rồi. cho dù có disputer hay gì đó nữa thì cũng ko lấy lại được đâu nó đã chuyển cho người khác rồi hoặc rút tiền về rồi

Upvote 0
Thớt pm yh của chủ thr mình vừa send đấy nhé ,xem bác ấy có giúp được ko :() chúc cậu may mắn ,không thể để loài súc vật nó ăn được :()

Upvote 0
Với những giao dịch cá nhân như này thì dispute mình nghĩ không thắng được đâu.
Lần sau cẩn thận thôi. Mà bạn bị scam bao nhiêu $ Alertpay vậy.

Upvote 0
Để an toàn thì bạn nên rút hết tiền ra khỏi AP đi rồi hãy mở Dis nhé :()

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

Với những giao dịch cá nhân như này thì dispute mình nghĩ không thắng được đâu.
Lần sau cẩn thận thôi. Mà bạn bị scam bao nhiêu $ Alertpay vậy.

100$ đấy bạn ,rõ khổ :((

Upvote 0
Bạn có thể gửi mail, yêu cầu AP gởi lại $ cho bạn.
Nhưng lúc này, Scammer cũng đã rút $ sang acc khác, hoặc bán rồi.
Bạn chỉ có thể mong chờ.... Scammer fund $ vào acc, đủ để trả cho cậu. Nhung điều này khả năng = 0.00000001%
Hix.... Đành chịu thôi bạn à

Upvote 0
Coi như 1 kinh nghiệm xương máu :|

Upvote 0
Thôi bạn quên chuyện đòi lại được đi.Lần sau cẩn thận nhìn trước ngó sau.Check kĩ hàng trước khi nhận.Và check info và nhìn từng chữ của nick đó là gì chính xác không là được.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week