minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
hum qua nghich thử reg acc vultr dc 13$ limint 5 - không biết sài dc không
hình nhưu vultr nó chặn, ko cho đào

có pro nào reg dc vultr limit 100vps ko hợp tác chơi nào, ko có tiền trong tk cũng dc :D

Nát kèo 2 core, còn kèo 1 core acc 10 con live 5 ngày, cần người code tool

Edit host là được, mà VULTR đào được vài tiếng nó phát hiện sus liền ko thèm refund luôn, lỗ chổng vó :D:D:D
4 nano, 4 macro, 1 macro với 1 lightsail hả bác?
VULTR em thấy nó chặn IP mà, edit host sao được, xài proxy hoặc vpn mới ăn thua @@

Pool monero.crypto-pool.fr với minexmr.com có lỗi gì hay sao ấy nhỉ, payment sent từ hôm qua mà mãi chưa nhận được :(

4 nano, 4 macro, 1 macro với 1 lightsail hả bác?
VULTR em thấy nó chặn IP mà, edit host sao được, xài proxy hoặc vpn mới ăn thua @@
Vultr thì edit host chạy tuốt nhé, ubuntu hay windows gì cũng được. mà min deposit 5$ đào được vài tiếng nó sus ko thèm refund thì có mà lỗ chỏng vó à? hay là bác có cách chống sus chỉ giáo em, e đưa host cho bác:D

Vultr thì edit host chạy tuốt nhé, ubuntu hay windows gì cũng được. mà min deposit 5$ đào được vài tiếng nó sus ko thèm refund thì có mà lỗ chỏng vó à? hay là bác có cách chống sus chỉ giáo em, e đưa host cho bác:D
ủa, có cần tút tiếc gì đâu, em tạo xong cứ thế đào thôi chả thấy nó sus gì, live được 1 tháng, đến lúc có hóa đơn lận mà.
Nhưng em thấy cái khoản deposite 5$ hao hao quá, nên em ko chơi nhiều.

ủa, có cần tút tiếc gì đâu, em tạo xong cứ thế đào thôi chả thấy nó sus gì, live được 1 tháng, đến lúc có hóa đơn lận mà.
Bác cho em xin code đào với.
Có mấy con limit 100 mà ko dám đào sợ sus :(

Bác cho em xin code đào với.
Có mấy con limit 100 mà ko dám đào sợ sus :(
@@, sao bác bị block acc tại diễn đàn suốt vậy, em nhớ mang mang là có cái nickname tathienhuong nhiều lắm rồi mà.
code đào ak? @@, em ko có, riêng thằng vultr em toàn xài kiểu giao diện window, xong cài mấy phần mềm fake IP về thôi.

@@, sao bác bị block acc tại diễn đàn suốt vậy, em nhớ mang mang là có cái nickname tathienhuong nhiều lắm rồi mà.
code đào ak? @@, em ko có, riêng thằng vultr em toàn xài kiểu giao diện window, xong cài mấy phần mềm fake IP về thôi.
Không phải em bị block. Mà là hết 30 ngày nó bắt xác minh. Nên em tạo thêm mấy nick khác để còn vào comment :))

Cách nay vài tháng em chơi cpm cứ deposit 5$ tới cuối tháng âm $ thì tận dụng cắm đào chơi toàn 24core live được vài ngày, còn acc mới vừa deposit vào cắm đào thì bị sus sau vài tiếng ko thương tiếc. còn dư $ yêu cầu nó refund nó cũng im re luôn:D

Cách nay vài tháng em chơi cpm cứ deposit 5$ tới cuối tháng âm $ thì tận dụng cắm đào chơi toàn 24core live được vài ngày, còn acc mới vừa deposit vào cắm đào thì bị sus sau vài tiếng ko thương tiếc. còn dư $ yêu cầu nó refund nó cũng im re luôn:D
Cho mình xin hướng dẫn file host vultr được không. Có 1 acc vultr k có nhu cầu sử dụng đem ra đào cho vui

chà, tút xịn nhỉ, mình reg vultr toàn tạo được max 8 core ah!

chà, tút xịn nhỉ, mình reg vultr toàn tạo được max 8 core ah!
Vãi cả tut xịn, xịn quá em cho bác tut luôn nè hehe :D cái này là 2 tháng trước nhe, bây giờ thì ko biết nó fix ko? từ lúc nó hết khuyễn mãi 20$ em nghỉ chơi nó từ đó. Bác có acc nào âm $ đâm thử là biết...:D

Deposit vào 5$ rồi chơi cpm, kéo traffic thoải mái đi, tạo vài con vừa đủ $ tới cuối tháng âm cũng là lúc nó nâng limit cắm đầu vào đào. ko đào thì vài ngày nó cũng sus à, mà lạ cái là tới cuối tháng nó mở cho tạo max core luôn, trước 1 acc em tạo được 10 con 24core live hơn 3 ngày vứt acc là vừa:D
Vừa chơi cpm, traffic cuối tháng acc âm $ đem ra đào coin, cái này gọi là tận dụng thôi:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom