• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Cái đó đâu phải báo lỗi, nó đang chạy ngầm rồi đó bạn. Nó save cái mà bạn nhìn thấy trên màn hình vào nohup.log Bạn cứ việc tắt putty đi. Còn muốn xem nó chạy thế nào thì dùng lệnh sau "cat nohup.log" là thấy thôi.
mình gõ cat nohub nó báo no such file diẻctory bạn ơi

Chắc các pro bị anz nó fix , thấy diff giảm kha khá

Vps 16 core mà đào yếu thế ko biết. hàng amz 16core thì tầm bao nhiêu kh/s vậy các bác

Mấy ông cứ ăn được là im im ăn. Fix hay lỗi gì đó thì lên đây kêu nhặng lên giải quyết được việc gì nhể :D :D :D

:v chắc có tút bị fix nên h dif giảm khá nhiều ròi :D 11 tỷ còn 8tỷ :eek:

Mấy ông cứ ăn được là im im ăn. Fix hay lỗi gì đó thì lên đây kêu nhặng lên giải quyết được việc gì nhể :D :D :D
thế ông có vậy ko mà đi nói người khác vậy? ông ăn đc chắc bô bô khắp thiên hạ chăng?

VN rớt top 5 cả rồi, hu hu, amz ơi đừng quét nữa

Các thánh mới lười vcc, đọc #1 ngẫm cho nát. rồi ra ggc bỏ ra 23k vnd trong visa reg 1 acc tập tành thử chứ cứ hỏi vu vơ. làm ko chịu làm cứ thấy hỏi. reg ggc là dễ nhất trần đời rồi. chỉ 1' có ngay 20vps 24 core ngày cũng đc ~ 10$ rồi (đấy là hên, xui xui thì éo biết :D )
Nhờ bác huo0wngs dẫn mình đào moẻno với. sẽ hậu tạ bác

Amz fix r vậy bác nào share cái tut bị fix đó lên cho newbie ngâm cứu với
Đào máy vật lý hoài chắc có ngày bị sếp phát hiện là tiêu :D:rolleyes::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back