minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150

Tốc độ của 1 em 8 core cùi :D

Chìm thì cho nó lên, đẹp trai ko bao giờ sai :D
Quỳ, cứ tưởng reg bình thường lại rồi ai ngờ ăn sus ngay khi mới đăng ký :v
Thánh thương tình thì send tut để e kiếm tí cơm, nếu khá giả thì lập hẵn cái miếu cho thánh ngồi =]]

Quỳ, cứ tưởng reg bình thường lại rồi ai ngờ ăn sus ngay khi mới đăng ký :v
Thánh thương tình thì send tut để e kiếm tí cơm, nếu khá giả thì lập hẵn cái miếu cho thánh ngồi =]]
Đúng là nếu reg bt thì sẽ ăn sus, alert hoặc hold ngay, phải có tí đẹp trai mới dc :D mình thích ngồi bàn thờ cơ, miếu nhỏ lắm :D

Đúng là nếu reg bt thì sẽ ăn sus, alert hoặc hold ngay, phải có tí đẹp trai mới dc :D mình thích ngồi bàn thờ cơ, miếu nhỏ lắm :D
đẹp trai thì mình có thừa chỉ do thằng amz không thấy được =]]
nếu mod share cho mình kiếm tí cơm sau này khá giả sẽ cho đúc tượng nghìn tỷ để tưởng nhớ mod =]]

Đông Nam Á, né VN ra, đang vui nên nói vậy thôi, ai hiểu thì hiểu, ai làm dc thì làm, coi như chưa nói gì :D
1 lời nói như khai thông tâm trí kẻ ngu muội, tự hỏi bản thân sao không nghĩ ra sớm hơn vừa mới reg 1 acc và 3 phút trôi qua vẫn chưa bị gì =]]

Cái đệt vẫn bị ăn sus, không lẽ do mình không đẹp trai @@ có bác nào thành công thì cmt để mình có tinh thần ngâm cứu cái

Cái đệt vẫn bị ăn sus, không lẽ do mình không đẹp trai @@ có bác nào thành công thì cmt để mình có tinh thần ngâm cứu cái
Vài phút trước, nói chung là mình gợi ý vậy rồi, ai có khả năng ăn dc thì ăn, còn dc hay ko còn do pin + ip, good luck ;)

Vài phút trước, nói chung là mình gợi ý vậy rồi, ai có khả năng ăn dc thì ăn, còn dc hay ko còn do pin + ip, good luck ;)
Tốc độ active acc bá quá Mod :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,648
171,694
Latest member
matuda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week