minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
đó là b ko đào coin b đào cứ đến tầm 8 9h tối là die nhé =))

À mà tiện thể, acc em live được 3 ngày đào coin rồi nhé :D . Ngày được tầm > 2 XMR :D Mà đào gate khác không phải minergate nhé bác

À mà tiện thể, acc em live được 3 ngày đào coin rồi nhé :D . Ngày được tầm > 2 XMR :D Mà đào gate khác không phải minergate nhé bác
b reg thứ 7 cn đúng k :D mà chắc tầm này die r =))

b reg thứ 7 cn đúng k :D mà chắc tầm này die r =))

vẫn chưa die mà bác :| . Đang âm hơn 500$ rồi =)) nghe giọng bác nói chuyện kiểu như ... :)) mệt thật

Attachments

24.4 KB · Views: 150
Last edited:
1 cái ảnh vultr âm vài trăm $ chả nói lên cái j

Em chả nói cái mọe gì cả , chẳng qua là tùy cách reg của mỗi người , cẩn trọng ở chỗ nào đó hay như thế nào đấy , chứ không phải khăng khăng là chạy cứ 8 9h tối là suspend acc rồi . Đưa cái ảnh cho bác đấy thấy là acc chạy 2 ngày vẫn live bt , có acc live 3 ngày thôi . Chứ em chả muốn thể hiện cm gì ở đây cả . Chẳng qua là khi nào làm thử đi nó như thế nào thì tuyên bố thế nào cũng được . Acc sống 2 3 ngày đối với em là lời cm rồi . Chứ e chả nói lên cái mẹ gì đâu

vẫn chưa die mà bác :| . Đang âm hơn 500$ rồi =)) nghe giọng bác nói chuyện kiểu như ... :)) mệt thật
=)) thì bạn reg đc live lâu thì cứ đào đi mình reg cứ tối là suspend :D với cả mình k đào vultr r chả lời đc bn reg vultr thì khó j ip us là limit 10 với 5k$ =)))

=)) thì bạn reg đc live lâu thì cứ đào đi mình reg cứ tối là suspend :D với cả mình k đào vultr r chả lời đc bn reg vultr thì khó j ip us là limit 10 với 5k$ =)))

cái reg limit 10 thì nhiều người biết mà bác :)) .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week