minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
sao hom nay thang bittrex khong cho rut hay nap bang XMR. Co thang nao khac thay the thang nay ko a, xin chi giup em
à ai cần reg pm em nhé giá rẻ lấy về chỉ việc thêm coupon vào là đc
Trừ 5$ xong còn không reg đc đây. Ko qua đc cái review của nó :eek:
May là nó refund lại
Có TUT bác ạ :v

Em định test AWS full limit 20, nghe thiên hạ đồn bảo Visa cứng hoặc định danh thì may ra mới chiến được, có Pro nào đi ngang qua cho em cái gợi ý được không ạ ? Tìm được nguồn thẻ mà không biết có chơi được không, không biết khi reg có cần xài thủ thuật gì không :D, mong mấy Pro đi ngang qua cho em 1 phát thông não ạ, gợi ý thôi cũng được :p

Em định test AWS full limit 20, nghe thiên hạ đồn bảo Visa cứng hoặc định danh thì may ra mới chiến được, có Pro nào đi ngang qua cho em cái gợi ý được không ạ ? Tìm được nguồn thẻ mà không biết có chơi được không, không biết khi reg có cần xài thủ thuật gì không :D, mong mấy Pro đi ngang qua cho em 1 phát thông não ạ, gợi ý thôi cũng được :p
Em reg toàn full 20 nhưng ko có nguồn thẻ. Trao đổi nào bác :D

2 zone bác xài không, ko xài để em đi, em mua 1$, muốn lấy BTC, PM hay Paypal gì em cũng có :D
e có dùng bác, tại thẻ cứng định danh nên nó có unlock mà hơi bị lâu :3
đợt này nó hay bị 2 zone bác, đợi 1-2 ngày nó sẽ lại full nếu thẻ định danh

Thanks bác, tại ông anh mới quăng cho cái acc full 20 mà chưa biết cách reg có cần thủ thuật gì không :D, đợi qua mùa lũ vậy :D

Cơ mà bác đợi vậy nó tự unblock hay phải viết form request không bác :oops:

reg dc limit 5-10

có bác nào mở port đào coin được vps vultr không ? Reg được limit 10 vps 24 core đây . Hoặc ai có tut reg amz unlimited thì inbox trao đổi cái

có bác nào mở port đào coin được vps vultr không ? Reg được limit 10 vps 24 core đây . Hoặc ai có tut reg amz unlimited thì inbox trao đổi cái
đào đc nhưng ko ăn thua đến tầm 8 9h tối là suspend ngay

Announcements

Forum statistics

Threads
420,848
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week