minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Ai giúp mình với . Mình đào vps amz 8 core , ubuntu 14 bị tụt has . 10 vps đang đc 6 mh/s đc 30p tụt còn 1 mh/s . Sau đó để cả ngày ko thấy tăng lại. Ai biết cách khắc phục ko ạ

Ai giúp mình với . Mình đào vps amz 8 core , ubuntu 14 bị tụt has . 10 vps đang đc 6 mh/s đc 30p tụt còn 1 mh/s . Sau đó để cả ngày ko thấy tăng lại. Ai biết cách khắc phục ko ạ
10 vps mà được 1mh/s quá bá rồi ông

bá j đâu . E thấy đang 6mh/s chạy tầm 30p tụt còn 1mh/s mà
1Mh/s là quá ngon mà

Mấy bác cho em hỏi cách để log nhiều vps ubuntu được không. Em mới chơi mà cứ dùng Putty log được 1 vps chạy xong ra log cái khác thì cái kia mất :(:(:(, em mới chơi còn gà

Ai biết lúc tạo vps ubuntu của amz vào phần nào nhập code để nó chạy luôn ko . Log vô từng con chạy code đuối quá

min pay nhiêu bác ?????????
Ai biết lúc tạo vps ubuntu của amz vào phần nào nhập code để nó chạy luôn ko . Log vô từng con chạy code đuối quá
Mấy bác cho em hỏi cách để log nhiều vps ubuntu được không. Em mới chơi mà cứ dùng Putty log được 1 vps chạy xong ra log cái khác thì cái kia mất :(:(:(, em mới chơi còn gà
có tuts reg acc amz thì đổi tool auto config nè

có j hot ko anh em

Có đấy c. nó có ví riêng mà. nếu có thì đổi qua rdd rồi cất đi, rdd nó trả lãi suất hàng tháng cho việc lưu trữ coin của nó đấy
Đào thẳng vào ví Polo đc không bác ơi. Tại e thấy nếu đào vào ví riêng rồi lại từ ví riêng chuyển qua sàn để đổi sang đồng khác tích trữ rồi lại đưa về ví của đồng đó thì tốn tiền phí quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom