minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
giờ mail edu nó từ chối luôn :(
Dear BUI,

Thank you for submitting your AWS Educate application. Unfortunately, your application was not approved for the reason(s) listed below. Please review the resolution(s) and correct the reason(s) as to why your application was not approved, then click here to resubmit your application.
Reason Application was not approved: Domain_not_approved
Resolution: Please update your application to use an email address provided to you by your institution; your email domain should match your institution's domain. If your institution does not provide email addresses, please forward additional information by clicking http://aws.amazon.com/education/awseducate/contact-us/ to contact AWS Educate support.

Best,

The AWS Educate Team

Dash thì mình ko biết, XMR với BCN rút bt, bạn contact support đi.

Không tut: tạo vài con t2.micro xài, từ 25 cuối tháng > mùng 5 đầu tháng sau nó sẽ gửi cho bạn cái bill, trả tiền đầy đủ cái bill đó rồi contact nó để up, tùy theo độ nặng của cái bill thì nó sẽ up cho ra ntn. VD cái bill đó tầm 50$ thì nó chỉ up cho lên 20 2 server, cái bill nặng cỡ 5k$ thì acc auto lên full 20 vip (ful 20, full mọi plan)...
Có tut: tự tìm đi :D
cậu cho mình hỏi, vps .vultr.com dạo này có bị lag và khởi động lại không ? và cho mình hỏi thêm ở vps này đào bcn liệu có lời không nếu chơi trả phí ấy

cậu cho mình hỏi, vps .vultr.com dạo này có bị lag và khởi động lại không ? và cho mình hỏi thêm ở vps này đào bcn liệu có lời không nếu chơi trả phí ấy
Vultr cùi bắp mình ko chơi. Còn vụ trả phí thì bỏ đi bạn, đào coin = vps ko có cái vps nào trả phí mà hòa vốn được nói chi tới lời :oops:

Ai hảo tâm thương tình cho mình xin code đào https://zcoin.miningpoolhub.com/ với :(, toàn lỗi, lặn mấy trăm page mà toàn xmr không :(
Code cho ubuntu 14 > ubuntu 16, thay worker vào chỗ màu đỏ, vd tunvit hoặc tunvit.1, tunvit.2
#!/bin/bash
sudo apt-get update
sudo apt-get -y install git make automake build-essential autoconf pkg-config libcurl4-openssl-dev libjansson-dev libssl-dev libgmp-dev
sudo sysctl -w vm.nr_hugepages=$((`grep -c ^processor /proc/cpuinfo` * 3))
git clone https://github.com/JayDDee/cpuminer-opt && cd cpuminer-opt && ./build.sh
./cpuminer -a lyra2z -o stratum+tcp://us-east.lyra2z-hub.miningpoolhub.com:20581 -u TÊNWORKER -p x --thread=$((`cat /proc/cpuinfo | grep processor | wc -l`))

Code cho ubuntu 14 > ubuntu 16, thay worker vào chỗ màu đỏ, vd tunvit hoặc tunvit.1, tunvit.2
Phiền mod giúp cho chót sao chả thấy số máy nhảy lên nhỉ, cái worker lúc chạy lệnh mình cứ để vps mặc định ví dụ zangy93.1 hết có được không ạ, thanks mod nhiều

Phiền mod giúp cho chót sao chả thấy số máy nhảy lên nhỉ, cái worker lúc chạy lệnh mình cứ để vps mặc định ví dụ zangy93.1 hết có được không ạ, thanks mod nhiều
zangy93.1 thì thay dô đoạn màu đỏ là đúng rồi, còn số máy theo ý bạn là số gì? Pool đó nó đâu có hiển thị số session/worker đâu mà coi bạn. Nó lên hash là được rồi.

Mấy thím cho hỏi chút, e là e định clone sll L0 để dành sau này dùng, mà trước giờ ko thấy thằng aws này nó refund 1$ nó đã changre vì acc toàn là die trước tháng đầu:D vậy mấy thím pro cho hỏi nếu acc L0 ko dùng gì sống qua tháng thứ 2 nó có refund cho mình ko vậy?

zangy93.1 thì thay dô đoạn màu đỏ là đúng rồi, còn số máy theo ý bạn là số gì? Pool đó nó đâu có hiển thị số session/worker đâu mà coi bạn. Nó lên hash là được rồi.
Dạ thanks mod nhiều mình làm được rồi. Coi bộ ổn hơn xmr hihi :D

xmr có bác nào bị unconfirm ko vậy ak, mình bị hôm qua giờ

Dạ thanks mod nhiều mình làm được rồi. Coi bộ ổn hơn xmr hihi :D
Nó cũng như nhau cả thôi ấy mà, diff nó thấp hơn nhưng cũng đồng nghĩa với giá nó thấp hơn XMR. vấn đề quan trọng nhất là phải kiếm được nguồn VPS

Nó cũng như nhau cả thôi ấy mà, diff nó thấp hơn nhưng cũng đồng nghĩa với giá nó thấp hơn XMR. vấn đề quan trọng nhất là phải kiếm được nguồn VPS
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi bác :D, vps là yếu tố không thể thiếu :p

amz hôm qua giờ có biến anh em ak, thường mỗi acc chạy trên tuần là die, hôm qua nay mới chạy đc tầm 20h là die

amz hôm qua giờ có biến anh em ak, thường mỗi acc chạy trên tuần là die, hôm qua nay mới chạy đc tầm 20h là die
Limit 20 mà trên 1 tuần thì bình thường, còn khác limmit20 mà chạy hơn tuần thì bá quá

các bác cho e hỏi có sàn nào nó đổi trực tiếp xmr\usd không nhỉ, hay phải xmr\btc rồi btc\usd

Acc F2,F5,F10 được tầm 5h là die đây, được 20h là tốt quá rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back