minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150

lỗi này bị sao thế mấy bác

#!/bin/bash
sudo apt-get update
sudo apt-get install -y automake build-essential autoconf pkg-config libcurl4-openssl-dev libjansson-dev libssl-dev libgmp-dev
sudo sysctl -w vm.nr_hugepages=$((`grep -c ^processor /proc/cpuinfo` * 3))
git clone https://github.com/zcoinofficial/cpuminer-xzc && cd cpuminer-xzc && ./autogen.sh
if [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx2` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx2" ./configure --with-crypto --with-curl
elif [ ! "0" = `cat /proc/cpuinfo | grep -c avx` ];
then
CFLAGS="-O2 -mavx" ./configure --with-crypto --with-curl
else
CFLAGS="-march=native" ./configure --with-crypto --with-curl
fi
make clean && make && ./cpuminer -a lyra2z -o stratum+tcp://xzc.suprnova.cc:1598 -u mmonhatrang.1 -p 1

các pro cho hỏi code này có bị sao ko mà mình chạy trên Zoc7 terminal , khi tắt Zoc7 terminal thì vps cũng ko chạy luôn.
ai biết lỗi gì ko ạ.
e lấy code này bên "tong-hop-lenh-dao-xmr-xzc-tren-linux.332923/ ".
ai giúp mình vs :(

bác nào thông não cho em hiểu acc amz limit 0 với limit 20 là gì đc ko? và cách xem limit và regions trong acc với ạ. Cảm ơn các bác!

Qua nay làm hơn chục acc mà chưa dám đề máy, sợ tèo trong 1 nốt:D ae nào có kinh nguyệt thằng edu này kick ass cái nào:D:D:D

Qua nay làm hơn chục acc mà chưa dám đề máy, sợ tèo trong 1 nốt:D ae nào có kinh nguyệt thằng edu này kick ass cái nào:D:D:D

Bác tạo 20 con là bay acc ngay . Tạo 10 con 8 core mà chạy . Cơ mà e đào 8 con 10 core mới tạo xong thì đc cỡ 6MH/s . Đc khoảng 30p thì nó xuống 1MH/s. Ko biết sao lun. Check inbox e phát ạ

Last edited:
Ngày xưa đi mua tut mà giờ có tut ngon thế bác :p
trước là mua cái F20 c à. có dạo mình còn bán acc Full 2,5,10/ mua ko đc hàng F20 nên giờ phải chạy loại F2, F5, F10. setup bằng tay cả ngày mới xong

Acc F20 thì chạy vài tiếng là lời khủng rồi pro. cần gì phải lăn tăn, cứ thế mà phang thôi

Acc F20 thì chạy vài tiếng là lời khủng rồi pro. cần gì phải lăn tăn, cứ thế mà phang thôi
Éo được full regions ấy chứ, full hết thì nói làm gì thím ơi, có 4zone thôi nên kiếm cao nhân mong thọ được lâu lâu:D:D:D

Có bác nào biết sao acc aws edu em chạy vps 8 core bị tụt has ko . Chạy 10 con 8 core đang đc 6 mh/s đc nửa tiếng nó tụt xuống 1 mh/s .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,651
170,744
Latest member
hiroot

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom