minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
A đang tìm chỗ mượn tiền nóng để mua cái auto system gì đó chạy google đây, công suất 1000 mã lực/h nghe đồn đang có người bán mà ko có tiền mua, chắc phải năn nỉ người ta bán thiếu đây

A mua đi rồi bán cho e để e cày còn lấy tiền đi mua thuốc chữa trĩ

Thank bác!
Vậy có cách nào để chỉnh fee cao lên không ạ? Em thấy toàn Dynamic fee, tìm mãi không thấy chỗ change fee :(
Ko thím, mấy lệnh hôm qua mình rút nãy 7h>8h về hết rồi đó. Lâu lâu tụi nó bump nên kẹt, y như bên bitcoin đợt bị kẹt blockchain, bt thôi.

bác nào có tool autor reg ggc không @@ mõi tay vãi nồi , làm nguyên cả buổi tối mà được 100khs , mõi tay mõi lưng muốn chết

bác nào có tool autor reg ggc không @@ mõi tay vãi nồi , làm nguyên cả buổi tối mà được 100khs , mõi tay mõi lưng muốn chết
mình rut có 0.4 Monero về mà từ đêm đến h ko nhận được, cái này lần đầu nó bị lâu hay là có nguyên nhân gì khác ko bạn?

mình rut có 0.4 Monero về mà từ đêm đến h ko nhận được, cái này lần đầu nó bị lâu hay là có nguyên nhân gì khác ko bạn?

bác rút từ minergate về hay pool nào ? Minergate thì e không biết . E chơi pool khác auto pay, cứ đợi cỡ 2 3 tiếng là có tiền trong ví ex rồi

Lý do mấy ngày hôm nay nhận tiền chậm đây
The delay happens because of the large number of transactions waiting for confirmation within Monero network.

Hiện tại Poloniex nó cũng lỗi rồi, bắt người deposit phải chờ delay, giá XMR đang Dump nên dự là sau khi fix xong thì bán giá bèo thê thảm :(

Mới autopaid về xmr . Về bittrex vẫn bt nha mấy bác :D

tớ rút ở minergate. được vài xu mà oải quá/ hix

Em auto paid về bittrex mới nhận được luôn đây .Đủ min cái paid lun nà bác không thấy delay . E paid về ví bittrex

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back