minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Chào mọi người! Hiện tại em đang có tầm 20 máy ở dàn nét!
Cấu hình: chíp G2030 ram 4G card đồ hoạ thì thì máy có máy ko!
Mình treo trang của chủ thớt cày cuốc có bị ban acc ko nhỉ? và có trang nào phù hợp để cày cưốc thêm ko vậy mấy bác?
Đem treo cái này tháng rôi tháng sau bán máy mà trả tiền điện :D:D:D

topic bớt xôm như mọi ngày , thôi lo cày việc đi mấy đại ca đại tỷ :p:p

Mấy bác cho em hỏi gấp,sao vps ubuntu gcc mở browser command lên đào thì đc,nhưng tắt cái browser thì nó dừng vps lại lun vậy mấy bác???

các bác cho mình hỏi treo vậy có ổn ko?

Site này mình đào hồi cryptonite chưa có bản dùng cho GPU cơ. Hồi đó có có share cho thánh nào ở trên MMO này kiếm lúa khi cài ké trên máy dàn net.

Từ hồi ông lenhi đang còn vướng vào vụ huy động tiền,vps ở trên này vì dự án của ông ấy lúc đó quá mới đối với dân MMO. Lúc đó chỉ có tui là ủng hộ. Ông lenhi còn nhớ ko nhỉ.
bác ơi! giờ đào ở dàn nét có nhanh nát dàn nét ko vậy bác?
dàn mình xài chip g3240 mình test thì thấy được 14H/s! nếu mình cấm 25 máy từ 11h tối đến 6 giờ sáng mai có lãi ko vậy cậu? thanks cậu!

bác ơi! giờ đào ở dàn nét có nhanh nát dàn nét ko vậy bác?
dàn mình xài chip g3240 mình test thì thấy được 14H/s! nếu mình cấm 25 máy từ 11h tối đến 6 giờ sáng mai có lãi ko vậy cậu? thanks cậu!
ko đủ trả tiền điện đâu bác

mình thấy ở phần tính toán 1 tuần 1 máy cũng được 0,18 btc nhưng ko biết chính xác ko! với mình ko biết tính ra tiền vnd và có nhanh nát dàn nét luôn ko nữa
cái bác xem là 14kh/s, còn của bác là 14h/s mà, tức là nếu bác có 1000 con pc thì sẽ dc 0.18btc, khoảng 4 củ/tuần

14h/s đừng chạy làm gì bác ơi.
Đầu tư 1 dàn 7 con GPU 50tr 1 dàn thì còn có lời.
1 GPU 600Hx7 = 4,2KH/s tuong đương 0.4XMR 1 ngày = 22x0.4 = 8.8$ 1 ngay. Tiền điện 900WHx24 = 21,6KW
Bác trừ tiền điện là giá 1 ngày lời bao nhiêu

Last edited:
mình thấy cậu hỏi từ sáng hôm qua tới giờ, nếu là mình, thì mình sẽ thử treo 1 đêm, xem thực tế nó ra sao rồi tự quyết định, có thể nó mất công, hoặc không có lãi, nhưng có thể sẽ nảy sinh ra ý tưởng mới nào đó!
good luck!
// thời gian cài đặt 3 phút / máy
thanks cậu! mình cũng có chạy thử 1 máy nhưng ko biết tính toán! và ko biết có nhanh nát máy ko nên hỏi thêm kinh nghiệm mấy bác!

14h/s đừng chạy làm gì bác ơi.
Đầu tư 1 dàn 7 con GPU 50tr 1 dàn thì còn có lời.
1 GPU 600Hx7 = 4,2KH/s tuong đương 0.4XMR 1 ngày = 22x0.4 = 8.8$ 1 ngay. Tiền điện 900WHx24 = 21,6KW
Bác trừ tiền điện là giá 1 ngày lời bao nhiêu
vậy chắc em dồn tiền sắm nguyên con trâu cày luôn! hi hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom