minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Mình nhận hợp tác với các bác có nhiều acc limit 0, bị giới hạn luôn cả tốc độ đào dưới 10 h/s. Cam kết sau gỡ limit tốc độ đào tối thiểu trên 20h/s, chạy lâu dài. Mình chỉ cần lấy 20% trên tổng số coin đào. (skype: [email protected])

Mình nhận hợp tác với các bác có nhiều acc limit 0, bị giới hạn luôn cả tốc độ đào dưới 10 h/s. Cam kết sau gỡ limit tốc độ đào tối thiểu trên 20h/s, chạy lâu dài. Mình chỉ cần lấy 20% trên tổng số coin đào. (skype: [email protected])
mình giới hạn tốc độ đào này =)). đc có vài h/s à

dư sll acc ggl chả biết đào :v
Thôi đừng thả thính nữa, trên kia có 1 post tính bán vừa del rồi kìa, bả đấy, ko phải thính đâu

có ai vừa rút, gặp lỗi ko? confirm phát với ạ
Lâu lâu mới rút, mà gặp lỗi ngại support lắm :(
Không phải lỗi đâu, qua với nay trên https://xmrchain.net (mang cái transaction hash trong minergate lên đây search) bị kẹt do giá xmr lên xuống thất thường, nhiều người trade, mấy lệnh fee thấp bị đẩy xuống dưới theo độ ưu tiên, nó về trễ, có thể vài tiếng > max 2 ngày, minergate cũng ko làm dc gì đâu. Nếu sau 2 ngày mà ko có hãy nên gửi ticket support vì giờ có gửi nó cũng bó tay và rep y chang mình rep.

đại ca có bán e với :(((
A đang tìm chỗ mượn tiền nóng để mua cái auto system gì đó chạy google đây, công suất 1000 mã lực/h nghe đồn đang có người bán mà ko có tiền mua, chắc phải năn nỉ người ta bán thiếu đây

Xin chào các bác, em niu bai mong được chỉ giáo ak

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week