SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Cái này cậu vào phần FAQ của site mà xem nhé. Có hết trong đó mà

CHO MÌNH HỎI CHÚT:
1. Có limit số tiền rút với acc không upgrade
2. Có limit số share nếu không upgrade
3. Mấy giờ ads reset

Mình trả lời hộ admin.
1. Có bạn nhé hình như là max là 10$ với acc chưa upgrade.
2. Có bạn nhé 100 share với acc standard thì fai đấy.
3. Không để ý nên ko rõ.
Nhìn chung cái này có hết trong TOS và FAQ hoặc vào mục upgrade có đầy đủ. Mà ngay đầu topic cũng có giới thiệu 1 số rồi.

CHO MÌNH HỎI CHÚT:
1. Có limit số tiền rút với acc không upgrade
2. Có limit số share nếu không upgrade
3. Mấy giờ ads reset

1. và 2. trong faq phần số 12 có ghi rõ bạn nhé, tiền rút và share sẽ bị limit theo tài khoản hiện hành.
3. 7h sáng là giờ reset ads bạn nhé

Mình trả lời hộ admin.
1. Có bạn nhé hình như là max là 10$ với acc chưa upgrade.
2. Có bạn nhé 100 share với acc standard thì fai đấy.
3. Không để ý nên ko rõ.
Nhìn chung cái này có hết trong TOS và FAQ hoặc vào mục upgrade có đầy đủ. Mà ngay đầu topic cũng có giới thiệu 1 số rồi.

Mình tăng số tiền rút tất cả lên gấp đôi rồi nhé.

Em lập tài khoản vào ngày 24/12, sau đó em clik quảng cáo, đến chiều 25/12 em đi làm về, vào tk thì thấy bị âm 0.08 đô, nó bảo là do không clik, bác giải thích vụ này em với

Em lập tài khoản vào ngày 24/12, sau đó em clik quảng cáo, đến chiều 25/12 em đi làm về, vào tk thì thấy bị âm 0.08 đô, nó bảo là do không clik, bác giải thích vụ này em với

em dùng autoclick no không vượt qua được cái bẫy của anh cài sẵn cho ai dùng auto thôi. không click thì không có tiền thôi chứ có ai bảo mất tiền đâu.

Cái này thớt là admin luôn ak. Cái gói lite golden đầu tư 172.5$ tháng chắc chắn được 16.5$ (chưa fee 0.25+8%)
Còn gia hạn tháng dc 30$ => gia hạn là gia hạn gì vậy thớt, fee gia hạn ntn vậy.

Cái này thớt là admin luôn ak. Cái gói lite golden đầu tư 172.5$ tháng chắc chắn được 16.5$ (chưa fee 0.25+8%)
Còn gia hạn tháng dc 30$ => gia hạn là gia hạn gì vậy thớt, fee gia hạn ntn vậy.

1. Lợi nhuận rơi vào khoảng đấy có thể ít hơn hoặc cao hơn một tí do avg của rr của bạn nữa. Cái này là hên xui mình không thể điều chỉnh được,ai nhiều hơn thì may mắn ai ít hơn tí thì phải chịu thiệt thòi. Fee chỉ có 0.25 + 1% thôi bạn nhé. Đặc biệt site mình rr không có bị chết bạn nhé, chỉ cần thuê và gia hạn là thu tiền về thôi.
2. Gia hạn có nghĩa là gia han rr lên số ngày cao hơn, trong ví dụ mình tính toán tham khảo thì 90 ngày, nếu bạn gia hạn cao hơn lợi nhuận sẽ lớn hơn (tối đa bạn được giảm 40% giá trị thuê rr cho 730 ngày), bạn vô faq xem phần số 12 nhé.

1. Lợi nhuận rơi vào khoảng đấy có thể ít hơn hoặc cao hơn một tí do avg của rr của bạn nữa. Cái này là hên xui mình không thể điều chỉnh được,ai nhiều hơn thì may mắn ai ít hơn tí thì phải chịu thiệt thòi. Fee chỉ có 0.25 + 1% thôi bạn nhé. Đặc biệt site mình rr không có bị chết bạn nhé, chỉ cần thuê và gia hạn là thu tiền về thôi.
2. Gia hạn có nghĩa là gia han rr lên số ngày cao hơn, trong ví dụ mình tính toán tham khảo thì 90 ngày, nếu bạn gia hạn cao hơn lợi nhuận sẽ lớn hơn (tối đa bạn được giảm 40% giá trị thuê rr cho 730 ngày), bạn vô faq xem phần số 12 nhé.

Vậy thớt có thể tính giúp là nếu gói cao nhất, công với gia hạn thì tổng chi phí bỏ ra là lợi nhuận 1 tháng là bao nhiêu ko ak.
Many thanks!

chơi cái này là cái gì thế thớt, chưa chơi bao giờ.

đầu tư sinh lời à.

The amount of 39.35 USD has been deposited to your account. Accounts: U10894830->U12864157. Memo: Thanks to be mila group. Please share your payment proof to forum milaclix.com to receive the next payment.. Date: 15:13 29.12.17.

New proof:

30.12.17 12:38 Receive Received Payment 10.77 USD from account U10894830 to account U14536773. Batch: 200140389. Memo: Thanks to be mila group. Please share your payment proof to forum milaclix.com to receive the next payment.

Có cần click để nhận lãi từ ref shares không bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week