SCAM Milaclix.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

click ít nhất mấy quảng cáo để nhận lãi từ shares vậy bạn

có bạn nhé
bạn click là ủng hộ tuyến trên của mình nữa đó, hãy làm điều gì đó ý nghĩa hơn cho cuộc đời này bạn nhé.hihi.
bạn mở khóa cho mình với ,sáng nay không log in được nó toàn báo là nhiều tk từ ip của mình mà mình chỉ có một máy một tk thôi ( username của mình là palm )

có bạn nhé
bạn click là ủng hộ tuyến trên của mình nữa đó, hãy làm điều gì đó ý nghĩa hơn cho cuộc đời này bạn nhé.hihi.
site chính chủ luôn ak c

bạn mở khóa cho mình với ,sáng nay không log in được nó toàn báo là nhiều tk từ ip của mình mà mình chỉ có một máy một tk thôi ( username của mình là palm )

Mình vừa login vào tài khoản của bạn, mọi thứ vẫn bình thường. Bạn cố gắng xoá cookie và thay đổi địa chỉ ip mới xem sao nhé.

Mình vừa login vào tài khoản của bạn, mọi thứ vẫn bình thường. Bạn cố gắng xoá cookie và thay đổi địa chỉ ip mới xem sao nhé.
Thớt cho hỏi sao tk của mình bị âm là sao vậy. Addfund từ balance vào mà nó báo k đủ số dư.

Attachments

179 KB · Views: 60
Được có bao nhiêu so với công sức đâu mà mang tiếng quá.

Thật đáng buồn cho người việt nam, cheat site nước ngoài không nói, site của người việt cũng không tha. Hu hu.View attachment 107277
Thớt check lại giúp. Mình k cheat k sài tool gì cả. Nhưng sao lại bị âm. Mới đk chơi thử xem sao có biết tool gì đâu mà sài. úser: getout

Thớt check lại giúp. Mình k cheat k sài tool gì cả. Nhưng sao lại bị âm. Mới đk chơi thử xem sao có biết tool gì đâu mà sài. úser: getout

Mình đã reset lại tài khoản của bạn rồi nhé, bạn cố gắng đừng có click vô cái quảng cáo bị trừ tiền nhé. Chúc bạn kiếm thật nhiều tiền từ site của mình nhé.

The amount of 59.15 USD has been deposited to your account. Accounts: U10894830->U14563622. Memo: Thanks to be mila group. Please share your payment proof to forum milaclix.com to receive the next payment.. Date: 16:27 08.01.18. Batch: 201143654.
Thanks Ad :)

The amount of 23.51 USD has been deposited to your account. Accounts: U10894830->U15385639. Memo: Thanks to be mila group. Please share your payment proof to forum milaclix.com to receive the next payment.. Date: 16:24 08.01.18. Batch: 201143366.

Thx ad. :)

Anh ơi tình hình sao r a :)

Đến nay vẫn còn pending mà không trả về để mình thực hiện giao dịch khác, bitcoin này thật phức tạp. Anh buộc phải tiến hành đổi paypal qua perfect money để pay cho các thành viên rút tiền trong thời gian qua, khoảng 2 - 4 ngày nữa sẽ thanh toán em nhé, hhii.

Đến nay vẫn còn pending mà không trả về để mình thực hiện giao dịch khác, bitcoin này thật phức tạp. Anh buộc phải tiến hành đổi paypal qua perfect money để pay cho các thành viên rút tiền trong thời gian qua, khoảng 2 - 4 ngày nữa sẽ thanh toán em nhé, hhii.
Ok a

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week