Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
Đâm chọt quá đi _ __" ... ghét nhau thì cạch mặt nhau ra đi >.< ...

Sao lần nào cũng thế là sao ấy >___< ...

Liệu bubu có đi theo lối mòn của asian, xiao là ăn chộm code của mem cạp k nhỉ ;) cạp được 10 thì bị chộm mất 1 =)).

Nói chung là ST chưa bit rõ nguyên nhân, đợi ngày free rồi vọc tìm rõ nguyên nhân lý do :))

àh ko phải bubu đi theo lối mòn của soft sóng thần hay hơn, cứ 10 cạp quất lun 10 thế mới mau giàu , chứ 1 cap ăn uống gì. Đã free còn lụm 1 cap , chỉ có ngu như sóng thần mới nghĩ ra, cười tét rún ... :m022:

Chân lý là "Không có gì là Free", ST sẽ phải vọc vụ này ;)) quá đã =))

p/s: Soft ST Free là để các mem làm quen với soft trước ;)) rồi sau thu phí. Bubu thu phí rồi free =))

của biếu là của lo, của cho là của nơ... nhưng mà cho free là khoái rầu :binhsua141:

Liệu bubu có đi theo lối mòn của asian, xiao là ăn chộm code của mem cạp k nhỉ ;) cạp được 10 thì bị chộm mất 1 =)).

Nói chung là ST chưa bit rõ nguyên nhân, đợi ngày free rồi vọc tìm rõ nguyên nhân lý do :))

chưa biết nguyên nhân mà suy đoán tùm lum dễ mất lòng nhau lắm nhé... :binhsua144:

Chân lý là "Không có gì là Free", ST sẽ phải vọc vụ này ;)) quá đã =))

p/s: Soft ST Free là để các mem làm quen với soft trước ;)) rồi sau thu phí. Bubu thu phí rồi free =))

thế thì cái chữ ký "Soft ST gõ captcha free - Soft vì cộng đồng cạp" , đem cho cày ăn đi ha... cứ tiếp tục PR soft chú đi. A thích kiểu pr của chú rồi đấy.

khác nhau có mỗi chữ r mà ồn ào thật. fee hay free cũng có gì đâu, miễn soft xài okie là dc rồi.
mà công nhận cũng okie thật.:binhsua141:

thế thì cái chữ ký "Soft ST gõ captcha free - Soft vì cộng đồng cạp" , đem cho cày ăn đi ha... cứ tiếp tục PR soft chú đi. A thích kiểu pr của chú rồi đấy.

mình ko bít soft ST hơn gì mấy soft kia chứ thấy PR khá là dữ dội :binhsua153:

cứ để mọi chuyện diên ra tự nhiên đi, thằng ST dek bik ****** gì vào nói ng ta ăn cắp code rồi... soft chú dek bik thế nào mà cách nói chuyễn trẻ trâu quá :binhsua163:

mình ko bít soft ST hơn gì mấy soft kia chứ thấy PR khá là dữ dội :binhsua153:

hơn ở chỗ một khi sóng thần đã nổi lên sẽ cuốn bay tất cả... như đợt sóng thần ở Thái Lan hay Nhật Bản đó... :m121:

Chưa CapCha bao h nhưng có từng tải soft của BubuTeam về rồi, phải nói là giao diện rất đẹp trong rất chuyên nghiệp, pro vô cùng, đẳng cấp như thế đủ thấy chất lượng soft chạy ntn ko cần dùng qua mới biết ^^!

ST biết chân lý là "Trên đời không có gì free", thấy vụ free này nên bày tỏ ý kiến muốn vọc xem nguyên nhân là gì.

Vậy mà Tunvit nói luốn ý kiến ở #1 @@. Đạo đức nghề nghiệp ở đáy rồi :((

Soft ST free là có lý do, free để các bạn đang dùng soft khác quay qua soft st dùng thử, rồi thấy hay rồi dùng, rồi tê, rồi phê =)) rồi ST thu phí. (hợp với chân lý k có gì là free)

Bubu thu phí rồi free, khó hiểu quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii :)) rất thích vọc, quá đã :))

trời ơi, thx bạn nhiều dù mới mua key 2 tháng thôi, mình nghĩ Soft bạn rất tốt bạn cứ để chữ donate thêm trên web, ai có lòng thì donate cho bạn, còn ai thik free thì ko cần donate !!!

Tiện đây mình cũng nói luôn bạn songthan biết. Riêng bạn, nếu bạn thu phí soft, bạn update 1 bản, mình unpatch và share source code soft st 1 bản, không những soft captcha mà tất cả các soft sau này bạn viết nếu có. Ở đó mà đi chém gió với cắn trộm

thôi rồi tunvit share soft ST free lun chừa cái tội lanh tanh :binhsua141:

Cracker và UG ko phải là người dễ chọc ghẹo đâu ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week