Miễn phí vĩnh viễn tất cả soft captcha của BubuTeam

Status
Not open for further replies.
ệch éo hiểu sao cái bài hát này nó làm nhiều người điên đảo thế
nghe như ứt :|

nghe tin gì Gangnam Style bị bắt cóc khỏi top 10 của Youtube thấy nó ghi nhiều người tò mò click vào không xem hết toàn thoát ... có cả F5 nữa ... chả hiểu thế nào ... h hình như lại lên top rồi ...

Bubu free thiệt là chuẩn ... đúng 25/10 hết hạn soft XĐ ... nhảy luôn sang xài Free :binhsua79: ...

Vẩn trung thành với soft XD :) , ngoài trừ soft XD ra mình ko gõ quen mấy soft kia . Mổi lần gỏ enter nghe tin tin

Up cho chủ thớt , nhưng vẫn quen dùng của XD hơn.

Thanks bác Tunvit đã cho soft sử dụng free forever ;)). Tùy đã bye captcha lâu rồi :D

ọc... sao vậy bác...

tuy không rõ lí do lắm nhưng nếu nút thanks cho thanks 100 lần tui sẽ thanks 100 lần luôn nè
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Bubuteam luôn gâp ấn tượng từ lúc mới thành lập, nhất là khâu support và uy tín, cho đến hiện giờ theo tôi, bubuteam là nhóm tốt nhất, qua sự kiện này càng khẳng định điều đó, đối với những ai đã và đang sử dụng soft của bubu đều biết điều đó. Chắc chắn 1 điều bubu sẽ không dừng lại 1 điểm nào đó, nhưng sẽ tiến xa nhờ những điều đã được khẳng định. "Tks Bubu" :)

oh yeh các anh có lòng tốt quá.nếu các anh có dip đến đà nẵng.em sẽ mời các anh 1 chầu thay lòng cám ơn

Hay quá, Pro đã ra tay, thật đáng nể và đáng kính trọng :binhsua113:

thế soft mà free hết thế thì anh em bubu lấy gì ăn đây ? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week