Miễn phí 3 ngày bắn tín hiệu. Lãi suất 9~15$ 1 ngày (chỉ áp dụng ở HN)

cloudgmer

Newbie
Reactions
1
MR
0.002
GGBinary thuộc tập đoàn Golden Grand Global Holding Limited, là trung tâm dịch vụ tài chính rộng rãi nhất của tập đoàn Golden Grand trên Internet. Được giám sát bởi FSP (Nhà cung cấp dịch vụ tài chính) New Zealand và FSA( Cơ quan dịch vụ tài chính)Seychelles.

Tổng công ty của GGBinary tại Anh Quốc có văn phòng tại New Zealand và Seychelles. Và khi tiến tới thị trường Châu Á văn phòng đại diện được đặt tại HongKong -- trung tâm tài chính quốc tế.

Lợi ích :

1. Có nhiều quyền chọn giao dịch: 30s, 60s, 2 phút, 5 phút, 15 phút, 30 phút, 1h, quyền chọn thời gian kết thúc trong ngày hoặc trong tuần.
2. Biểu đồ quan sát đa dạng: biểu đồ danh sách, biểu đồ lưới, biểu đồ chọn xem.
3. Quyền chọn cao cấp - cổ tức lợi nhuận cao, cổ tức tùy chỉnh – hoàn vốn tỉ lệ phần trăm.
4. Bán về: Trước khi hết hạn thời gian mở cửa, đóng giao dịch của bạn và bán lại cho hệ thống. Trong thời gian giao dịch, nếu như bạn nghĩ rằng đến hạn giao dịch mà giá trị nằm tại giá trị ảo, vậy bạn nên sử dụng chức năng bán lại này, khi ấy lợi nhuận sẽ được khóa lại. Hay giao dịch của bạn đang ở giá trị thực nhưng bạn cho rằng đến hạn giao dịch mà giá trị vẫn giữ nguyên, sử dụng chức năng này để ngưng thua lỗ.

Nhược điểm :

1. Không trader dài hạn hay có khái niệm hodller ( đánh dứt khoát, ngày nào đánh ngày đó )
2. Không làm việc cả tuần . Thứ 7 và chủ nhật sàn nghỉ .
3. Rút tiền ngoài giờ hành chính lâu xử lý . ( thường mình hay rút từ 11h sáng đến 13h chiều là tiền về ví)

Những câu hỏi của khác :

1 . Tôi sợ nhất là sàn có thể điều khiển dữ liệu giao dịch.
- Chào bạn!

Bạn yên tâm là bên GGBinary được báo giá sàn đến từ hãng Reuters và đều đồng bộ với giá thị trường quốc tế nên không có việc sàn điều khiển dữ liệu giao dịch tại GGbianry ạ.

2. Sàn GGBinary có được phép dùng robot giao dịch không?
- GGBinary không sử dụng robot giao dịch tuy nhiên GGBinary có nhân viên tư vấn và hỗ trợ cho khách hàng giao dịch. Bạn có thể để lại thông tin, nhân viên tư vấn sẽ liên lạc lại với bạn trong vòng 24 giờ để hỗ trợ.

3. Dùng tiền việt nạp vào tài khoản có được không?

- Bạn có thể dùng tiền việt để nạp vào tài khoản và hệ thống sẽ quy đổi ra đồng USD vào tài khoản của bạn!

Bạn cũng có thể liên lạc với hỗ trợ chăm sóc trực tuyến trên sàn để được hướng dẫn thêm.

Link của đội EagEagleinary : http://bit.ly/eagleggbinary

Văn phòng chi nhánh Hn :EEG khu b4 Hàm Nghi - Hà nội
Số điện thoại của mình : 0936814162 .

Muốn có tiền hàng ngày mà ko đầu tư thì mình chịu, còn muốn đầu tư để có tiền hàng ngày thì Inbox mình chỉ cách.

Last edited:
Team làm giờ hành chính nhé mọi người. có 3 đợt bắn tín hiệu giao dịch hàng ngày là 9r sáng 4r chiều và 9r tối. tí mình sẽ up ảnh 1 buổi zoom bắn tín hiệu . Ai cũng có thể vào qua link zoom + id mình gửi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,606
170,711
Latest member
top88w
Back
Top Bottom