[MG Group] Tuyển mem làm site download. Hướng dẫn FULL :-ss. Tháng pay 2 lần

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Vào thẳng luôn, khỏi dài dòng, màu mè :-s

Site toàn offer download và install. Mà mấy con đó lead thế nào cũng hiểu rồi :d

Mọi người làm thì chịu khó cài máy theo hướng dẫn của mình để làm cho dễ các con download (cài máy ảo và đóng băng vân vân ..., có video hướng dẫn cách cài đặt FULL)

Chia sẻ kinh nghiệm làm các con offer download cho đúng chuẩn và dễ lead. Mà nói chung cách làm cơ bản mình cũng có hướng dẫn hết rồi, các bạn xem rồi sực thôi, còn newbie quá cái gì cũng hỏi thì tớ ko có time trả lời đâu nhé :d

Site làm bằng sock, cấp acc sock riêng cho từng mem làm cho nên ko sợ trùng. Đổi lại yêu cầu làm đều và chất lượng hộ mình nhé

18k/$. Làm tốt tháng sau tăng lên 19k/$
Ưu tiên group chất lượng tốt giá 19$/k. làm tốt tháng sau tăng lên 20k/$

Chỉ thanh toán khi làm trên 20$. Chưa đủ dồn lại đợt sau pay
Nộp mail mỗi ngày vào lúc 11h đêm. Hạn chót mem ảo, thăm dò, cạnh tranh ko lành mạnh, + xài sock chùa, ai ko đủ mức tối thiểu 5 mail /ngày thì pp :(

Thanh toán vào ngày 16 và ngày 2 hàng tháng

Group ổn định thì sẽ có các chế độ bonus tốt cho mem gắn bó

http://mega-mmo.blogspot.com/

Last edited by a moderator:
Đúng rồi , Up cho chủ thớt :D
Chúc tuyển đc nhìu mem :D

up up up cho thêm nhìu mem nào.
Đã cập nhật hướng dẫn và kinh nghiệm làm off download đạt lead cao nhé

Hướng dẫn cơ bản cách làm site download
http://www.mediafire.com/?h2bdyfefcp972ej

Từ hồi cheat mấy site dạng firecash tới h`, lead toàn trên 90% các con download, tự tin với các con down và install là thế ... ấy vậy mà bị mắng vốn 2 site về các con download này rồi :-< .... aaaaaaaaaa, bỏ hẳn :-<

Để mình xem coi có làm được hem.Mình chỉ ol 1 ngày 3h thôi chủ yếu vào 6h tối.Nhưng cái này mà có treo máy thì khỏi lo mình treo 24/24.Mình chưa hiểu cái này ra sao để coi clip của bạn nếu mình hiểu thì cho xin 1 chân.
Yahoo của mền:langloicantho

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom