Warning member mshiverone rp bùng kèo gây thiệt hại

Status
Not open for further replies.
Làm ăn gian dối thì không bao giờ có kết quả tốt đâu . Up
nếu nói như ông chắc tôi thấy chỉ có ông và thằng bùng kèo này thôi nhĩ , đã chốt là phải bán cho dù giá có lên trong lúc giao dịch , nếu như trong lúc giao dịch giá rớt xuống lật kèo lại các ông chiệu không

nói chuyện làm ơn suy nghĩ dùm cái
vụ này đến đâu rồi bác giải quyết xong chưa từ hôm kia đến h vào đọc tói 4 trang !

mình vừa teamview @mshiverone xem qua log chat cả 2 giao dich !
@mshiverone đã đồng thời giao dịch cả 2 bên ! khi hủy kèo @msubtn thì bên kia vẫn chưa chuyển khoản (hàng còn)!

@mshiverone đã có lỗi trong case này và cũng đã chấp nhận sai !
về hương xử lý @mshiverone sẽ bàn bạc thêm với @DarkLight ! cần thiết thì sẽ xin ý kiến bên BQT :)

Kiến nghị thu hồi toàn bộ tiền chênh lệch cho chủ thớt. Nếu bù vào vẫn thiếu so với phần thiệt hại của thớt thì 2 bên chia đôi phần thiệt hại nữa (mshiverone chịu thêm nửa phần thiệt hại còn lại). Phần thiệt hại của thớt phải có bằng chứng rõ ràng là thiệt hại nhiêu tiền (có nguồn mua và bán). Nếu thừa thì cũng tương tự

Vụ này nên cảnh cáo thôi ví dụ gỡ dịch vụ 1 tháng chứ đền bù thì ko nên, đc giá thì người ta bán thôi.

Kiến nghị chủ thớt hoặc Moderators Add Poll cho thread này để xem ý kiến tổng thể các ae cộng đồng mmo xem sao

Vụ này nên cảnh cáo thôi ví dụ gỡ dịch vụ 1 tháng chứ đền bù thì ko nên, đc giá thì người ta bán thôi.
Vote CLOSE dịch vụ

@cuipap1984 @DarkLight
Bạn ấy bảo chờ 5',Mình cảm thấy không chờ được nên em đã chốt với thành viên David Luan 0942812679 (@luantyphu999) trong group Chợ Bitcoin Sài Gòn.(Nếu MOD có trong group đó sẽ hiểu quy tắc chốt).
Mình đã báo Done nhưng bạn ấy vẫn cố chuyển khoản.

@mshiverone
Bạn có giải thích gì cho việc tạo chứng cứ giả mạo không?

@mshiverone
Vậy bạn giải thích gì về điều này.
may quá bác kia reply lại rồi :D
12:32 và 12:31 “thứ tư”

nếu đúng thì 12:32 cũng phải có “thứ 4” ,có thể bác đo canh giờ hôm nay để tạo proof nên thiếu mất chữ “thứ 4”

Và 2 pic proof bạn đã post 4rum và gửi inbox cho mình nhưng lại xóa đi ngay sau đó:
https://imgur.com/lnAt62v
https://imgur.com/U6tbuyq

@mshiverone
Vậy bạn giải thích gì về điều này.

Và 2 pic proof bạn đã post 4rum và gửi inbox cho mình nhưng lại xóa đi ngay sau đó:
https://imgur.com/lnAt62v
https://imgur.com/U6tbuyq
Hình đó,hình gửi anh,với hình ở bài post proof của em là 1.
Còn bác kia suy luận thứ 4 12h32 gì đó vì bác đó không xài app telegram nên không biết là ngày không hiện với giờ.Lại bảo em fake rồi mấy người dưới cũng vào bảo e fake.
Em thấy mấy người chửi em quá,xoá để mặc kệ nhưng hôm qua có chat a @cuipap bảo cứ up để xử rõ ràng.
E cũng mệt lắm không muốn quan tâm nhưng phải theo thôi.

Ở đây buyer đã chuyển tiền,seller đã nhận sai rồi nên 2 bên tự xử lí hoặc chờ quyết định từ BQT mình ko bình luận gì cả.

Mình chỉ thắc mắc trong trường hợp 2 bạn chốt xong.Seller lật kèo thì bị close dịch vụ.Seller từ chối bán cho người khác mua giá cao để bán cho buyer nhưng buyer lại lật kèo mua chỗ khác giá thấp hơn thì xử lí như nào ?

Đành rành seller sai nhưng cũng đừng ép người ta đến đường cùng như thế vì seller cũng chưa scam ai cả.

Ở đây buyer đã chuyển tiền,seller đã nhận sai rồi nên 2 bên tự xử lí hoặc chờ quyết định từ BQT mình ko bình luận gì cả.

Mình chỉ thắc mắc trong trường hợp 2 bạn chốt xong.Seller lật kèo thì bị close dịch vụ.Seller từ chối bán cho người khác mua giá cao để bán cho buyer nhưng buyer lại lật kèo mua chỗ khác giá thấp hơn thì xử lí như nào ?

Đành rành seller sai nhưng cũng đừng ép người ta đến đường cùng như thế vì seller cũng chưa scam ai cả.
bạn nói hợp tình, hợp lý. BQT xem xét và giải quyết cho 2 bạn kia ổn thỏa :)

Seller từ chối bán cho người khác mua giá cao để bán cho buyer nhưng buyer lại lật kèo mua chỗ khác giá thấp hơn thì xử lí như nào ?

Buyer đó ko uy tín thì lần sau ko hợp tác zới họ nữa thôi.

xem có phải seller fake chứng cứ k, nếu đúng thì bắt rút bảo hiểm chứ loại seller thế trước sau gì cũng scam

Buyer đó ko uy tín thì lần sau ko hợp tác zới họ nữa thôi.
Nói như c thì buyer sai có thể phủi tay dễ dàng còn seller sai phải close dịch vụ.Sau này không thích seller nào thì mình tạo cái clone hỏi mua BTC,BTC lên thì bắt seller bán đúng giá chốt,BTC xuống thì phủi tay tạo clone khác là xong.
Nói chung là với giá coin biến động từng phút, sau này seller nên có điều kiện là chốt trong thời gian bao lâu cho chặt chẽ :D

Nói như c thì buyer sai có thể phủi tay dễ dàng còn seller sai phải close dịch vụ.Sau này không thích seller nào thì mình tạo cái clone hỏi mua BTC,BTC lên thì bắt seller bán đúng giá chốt,BTC xuống thì phủi tay tạo clone khác là xong.
Nói chung là với giá coin biến động từng phút, sau này seller nên có điều kiện là chốt trong thời gian bao lâu cho chặt chẽ :D
chuẩn ạ e đã gặp clone pm buy bit . bit lên thì kêu giá chốt bit xuống lặn luôn :))

1 vé hack cái diễn đàn này, nếu anh em chiệu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week