Warning member mshiverone rp bùng kèo gây thiệt hại

Status
Not open for further replies.
Em chuyển cho khách em 284 hex và bù cho khách gần 25 triệu tiền mặt,khách ở gần nhà cách nhà em 1-2 km,vcb em khong du mua,em cũng buôn bán lâu trên facebook,em không giao hàng cho khách thì họ đã rp em trên facebook rồi
Fb em :Duong Trn sđt:0944956866
Số của khách em là :0971118111 anh có thể gọi xác nhận
Giao dịch cần có bằng chứng cụ thể. không thể giải thích là khách nào cũng gần nhà, cách nhà 1 - 2km chạy qua đưa tiền trực tiếp được, hãy cố tìm mọi proof có thể, mọi người đang bảo vệ quyền lợi cho bạn.

Giờ ông seller kêu sold out thì ông phải đưa bằng chứng ông đã bán hết 100 triệu vnd tiền hex ra trước khi ông kia gửi bank
Mà hứa là seller xiaolon nên 100% ko show được

@mshiverone
Bạn vui lòng cung cấp bằng chứng bạn đã bán số HEX cho người khác trước khi @msubtn hoàn thành lệnh chuyển VCB vào tk bạn cung cấp.
Đây là bằng chứng em chuyển khoản trước khi bác phúc nói “done” nghĩa là đã bán cho khách khác
@DarkLight

Attachments

166.2 KB · Views: 81
    166 KB · Views: 81
  • thời gian 5.jpg
    thời gian 5.jpg
    166 KB · Views: 74
Giao dịch cần có bằng chứng cụ thể. không thể giải thích là khách nào cũng gần nhà, cách nhà 1 - 2km chạy qua đưa tiền trực tiếp được, hãy cố tìm mọi proof có thể, mọi người đang bảo vệ quyền lợi cho bạn.
bây giờ up proof bằng chứng em bù lỗ hơn 30 triệu khó tại vì em và khách giao dịch qua gọi điện,
nhưng tóm lại là em chốt bác phúc giá 11.5 và phải mua giá 15.5 tại thời điểm đó

Vụ này mod nên chú trọng việc lật kèo chứ quan tâm gì đến việc thớt lỗ này lỗ kia :(

congdung chuẩn pro

Thời gian gần đây giá crypto "nhảy" chóng mặt mà làm ăn gặp kiểu này chắc đi nhảy sông mất:(

Vụ này mod nên chú trọng việc lật kèo chứ quan tâm gì đến việc thớt lỗ này lỗ kia :(
Đồng ý vụ này ;)

@cuipap1984 @DarkLight
Bạn ấy bảo chờ 5',Mình cảm thấy không chờ được nên em đã chốt với thành viên David Luan 0942812679 (@luantyphu999) trong group Chợ Bitcoin Sài Gòn.(Nếu MOD có trong group đó sẽ hiểu quy tắc chốt).
Mình đã báo Done nhưng bạn ấy vẫn cố chuyển khoản.

Last edited:
@cuipap1984 @DarkLight
Bạn ấy bảo chờ 5',Mình cảm thấy không chờ được nên em đã chốt với thành viên David Luan 0942812679 (@luantyphu999) trong group Chợ Bitcoin Sài Gòn.(Nếu MOD có trong group đó sẽ hiểu quy tắc chốt).
Mình đã báo Done nhưng bạn ấy vẫn cố chuyển khoản.

thứ 1 mình đã chuyển khoản cho bạn vào thời gian lúc 12:32 phút
thứ 2 cậu là seller mà cậu có thể 1 lúc đi chốt mấy người (người cậu bán là lúc giá hxt cậu thấy lên nên nhắn chào người ta) ,giá hxt khi mình đang chuyển khoản nó đã nhảy lên 13-14,cậu chào bên kia 12.5 vào lúc 12:34 trong khi đó từ "oki" của cậu(ảnh dưới là 12:31 được hiểu như đã chốt với mình ),có bác giao dịch mà chuyển khoản nhanh như thế đươc không?
thứ 3 hãy cung cấp bằng chứng ông kia gửi vietcombank qua trước mình (điều này là không thể vì mình chuyển khoản cho cậu lúc 12:32 phút trong khi cậu chat với ông kia là 12:34 phút)
thứ 4 chẳng có ai đi giao dịch mà không cho khách thời gian để chuyển khoản (cũng phải tầm 5-15 phút) trong khi cậu tính theo 2-3 phút để hoàn thành giao dịch (mình phải bật máy tính,đăng nhập vietcombank,hôm đó vietcombank lại bắt đổi lại pass nữa,có anh em cmt ở trên làm chứng,...)
cuối cùng em nhờ mod và anh em trong group xem hộ vậy
thank cả nhà
@DarkLight

bác ex mới tạo chứng cứ fake, mình chưa kịp reply đã bị xoá, đề nghị Admin phục hồi lại :))

đây là lúc cậu nói từ "oki" vào lúc 12:31

Attachments

66.4 KB · Views: 106
may quá bác kia reply lại rồi :D
12:32 và 12:31 “thứ tư”

nếu đúng thì 12:32 cũng phải có “thứ 4” ,có thể bác đo canh giờ hôm nay để tạo proof nên thiếu mất chữ “thứ 4”

bác ex mới tạo chứng cứ fake, mình chưa kịp reply đã bị xoá, đề nghị Admin phục hồi lại :))
Làm ăn gian dối thì không bao giờ có kết quả tốt đâu . Up

vãi cả fake chứng cứ nữa

:)) best seller :v

cái vụ VCB yêu cầu đổi mật khẩu là có thật

còn ông sell là thua hám lợi quá mất nhân cách

thấy giá đang tăng và bất chấp lật kèo

còn ông ngô quốc quyền gì ấy nói chuyện như 1 đứa trẻ trâu

mua bán gặp những thể loại này tốt nhất tránh xa ra cho chắc

trường hợp này nhiều người gặp thì cung k bán đâu, nói chung thuận mua vừa bán, chưa ai lấy của ai cái gì, ai về nhà đó đỡ tốn tài nguyên forum.
nếu nói như ông chắc tôi thấy chỉ có ông và thằng bùng kèo này thôi nhĩ , đã chốt là phải bán cho dù giá có lên trong lúc giao dịch , nếu như trong lúc giao dịch giá rớt xuống lật kèo lại các ông chiệu không

nói chuyện làm ơn suy nghĩ dùm cái

hài nếu không bán thì sau câu đợi 5 phút thì trả lời lại ngay là k bán
Code:
msubtn likes this

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week