Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Ngủ dậy tưởng có tiền về hóa ra mới chỉ reset chả thấy tiền đâu. Mà được reset có chắc chắn được pay không các bác nhỉ :binhsua02:

bác nào có mẫu mail xin unban ko cho e xin.tiếng Em thì e giỏi chứ tiếng Anh thì kém quá.Thanks

$ vẫn chưa về Lr mình nữa. Rs mà chưa có tiền chẳng bù với tuần trước: không rs mà vẫn có tiền. Hjx. Ai về Lr rồi thì show proof lên để mọi người an tâm đê.

a` há! rs rồi nhưng vẫn chưa thấy $ về, chờ đến trưa chắc có hà

bị sao thế này, trước là 4.8$ giờ reset 0.85$>> khó hiểu
mà ai cho mình hỏi LR của mình quick payment off có ảnh hưởng gì ko chỉ giúp mình

Chắc cái 0.85$ đó bác mới làm đc sau khi reset. LR quick payment off là chuẩn rồi đấy

Reset mà chẳng thấy tiền đâu...

Nó reset của em 3.03$. Còn dư lại 0.08$
Đã báo trong history là chuyển tiền mà h chẳng thấy động tỉnh gì bên LR
CÙng chung cảnh ngộ...

đã rs... tuần trước đc +mỗi acc 0.3 tuần này đc giữ lại 0.3 ^^.... nhưng chưa thấy về ví.. hóng tiếp xem sao :D

---------- Post added at 08:10 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

Nó reset của em 3.03$. Còn dư lại 0.08$
Đã báo trong history là chuyển tiền mà h chẳng thấy động tỉnh gì bên LR
CÙng chung cảnh ngộ...
cứ từ từ bác đừng có nóng đã res là sẽ có tiền .. hơi chậm xíu thôi

:binhsua41: Bác nào cho hỏi mega RS code , log vào web thì đã hiện payment history , nhưng về LR thì chưa thấy tiền về là sao nhỉ :binhsua37: Thanks!

Show cái proof cho mấy bác chiến mạnh nào:
:binhsua37:

:binhsua41: Bác nào cho hỏi mega RS code , log vào web thì đã hiện payment history , nhưng về LR thì chưa thấy tiền về là sao nhỉ :binhsua37: Thanks!
ọc ? làm gì gấp thế pác ? đã rs bảo đảm $ về mà ? yên tâm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week