Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
đánh đúng 92% có được pay k các bác, dạo này nó soi kỹ quá em gõ thế nào củng <95%

tình hình lại 1 tuần nữa Đức không chịu cạp - nên ai có prood ngày mai thì up cái để đức cho lên #1 để newbie dễ theo dõi - tuần sau quyết tâm vậy - thank mọi người đã ủng hộ mega

chuyện lạ nhỉ 2 acc 2.5$ bị banned gởi mail chó nó 3 ngày nay nó ko trả lời mà vẫn unban hahaha sướng nhá

You have been unbanned.
Please, read the Rules under HELP's tab to prevent this situation to happen again.

TyperSupport

June 04, 2012 11:33

---------- Post added at 05:07 AM ---------- Previous post was at 04:59 AM ----------

gởi 2 mail điều được unban hết kakka hết lo bị banned oài mail là nó mở à

Last edited by a moderator:
LR chưa về.5h10:binhsua29:

Megatypers

Mình cũng chưa thấy gì??? Có 2 tk đc đủ min. CÒn 1 cai 3.5 nhưng bị khóa. Cho mình hỏi Khóa nó có pay cho hok vậy????

Mình cũng chưa thấy gì??? Có 2 tk đc đủ min. CÒn 1 cai 3.5 nhưng bị khóa. Cho mình hỏi Khóa nó có pay cho hok vậy????
hên xui thôi nhé bác.Cuộc sống mà :D

chuyện lạ nhỉ 2 acc 2.5$ bị banned gởi mail chó nó 3 ngày nay nó ko trả lời mà vẫn unban hahaha sướng nhá

You have been unbanned.
Please, read the Rules under HELP's tab to prevent this situation to happen again.

TyperSupport

June 04, 2012 11:33

---------- Post added at 05:07 AM ---------- Previous post was at 04:59 AM ----------

gởi 2 mail điều được unban hết kakka hết lo bị banned oài mail là nó mở à
Soạn mail nội dung thế nào thế bạn , bạn làm cái mẫu cho mình tham khảo với, thanks bạn trước!

Lr về rồi kìa mọi người :binhsua39:

===>> bôi đen Chém Gió Đấy Làm Gì Đã Về Đâu , Đừng Gạch Ngói Mình Nhá =))

bác rãnh nhỉ ta :D.Chém nữa ra đảo đây.=))

Tại chán thằng này quá , nó pay 1 tuần AE hứng khởi làm , thu nhập nó cao nó mang đi *** hết lên lại đợi 2-3 tuần sau pay 1 thể

Trong 2 -3 tuần đấy nó ban cho vô số acc :binhsua37: đúng là pro-typer mà :)

mình 5acc về cả 5, 1acc bị khóa vẫn về, tất cả 5acc đều reset về 0 nha.

bị sao thế này, trước là 4.8$ giờ reset 0.85$>> khó hiểu
mà ai cho mình hỏi LR của mình quick payment off có ảnh hưởng gì ko chỉ giúp mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week