Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
tình hình là 5acc đã có paymen o thiếu 1 xu, nhưng LR chưa có xiền

Payment DatePayment Amount
2012-06-04 18:06:31
5.2155$

PP tiền cũng vừa về nhé ae up cái proof lun nè

$ vẫn chưa về ví hóng tiếp vậy :D:D

Trang này pay cho tk có $ cao trước rồi đến nhưng acc thấp hơn.
Những acc 3$ 4$ thì chắc trưa mới có.
An tâm muh. dc pay 2 acc rồi :D (7$/1acc)

tuần này bận quá không chiến đc nên 3acc mỗi acc 3.5$ :D :D ... hóng tới trưa xem ^^

Trang này pay cho tk có $ cao trước rồi đến nhưng acc thấp hơn.
Những acc 3$ 4$ thì chắc trưa mới có.
An tâm muh. dc pay 2 acc rồi :D (7$/1acc)
Mình cũng bị trường hợp này, những Ac >$7 đã về LR, còn thấp hơn vẫn chưa thấy động tĩnh

chưa vô coi lun,trưa rồi zô =))ai về bà con la xóm lên cho mọi người biết nữa với nha =))

bác nào đã nhận được $ thì có thể vào trang sau để nhân đôi số tiền mình có lên nào! http://www.evenorodd.com/ref.php?lr=U5351971
hình thức: các bác chọn bonus thì khi dep 0.01$ sẽ nhận lại được 0.05$(chỉ được duy nhất 1 lần). nếu chọn even khi dep tiền vào(lớn nhỏ tùy bạn)nếu trả về là số chẵn thì bạn thắng! ngược lại chọn odd trả về số lẽ bạn thắng. cái số chẵn lẽ đó nó sẽ lấy 4 số cuối của giao dịch LR rồi mod 10!
mình đã chiến thắng! từ 3$ của mega lên 22$! bí quyết của mình là thắng 1 đặt 2 thắng 2 đặt 4.....
mod sẽ cho ra đảo đấy bạn,vào bên *** mà post :)

ai chụp cho đức cái hình ảnh pay cái nào - vì tuần này mải dota quá nên có làm việc đâu - tuần này quyết tâm chơi ít và làm việc để có prood cho ae

bác nào đã nhận được $ thì có thể vào trang sau để nhân đôi số tiền mình có lên nào! http://www.evenorodd.com/ref.php?lr=U5351971
hình thức: các bác chọn bonus thì khi dep 0.01$ sẽ nhận lại được 0.05$(chỉ được duy nhất 1 lần). nếu chọn even khi dep tiền vào(lớn nhỏ tùy bạn)nếu trả về là số chẵn thì bạn thắng! ngược lại chọn odd trả về số lẽ bạn thắng. cái số chẵn lẽ đó nó sẽ lấy 4 số cuối của giao dịch LR rồi mod 10!
mình đã chiến thắng! từ 3$ của mega lên 22$! bí quyết của mình là thắng 1 đặt 2 thắng 2 đặt 4.....

cảnh báo , ko rủ rê ng khác nhé cậu :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week