Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
1.89$ còn acc 2.9$ chưa thấy trả lời ..2acc này lâu lắm rồi... giờ mới mail thử ^^
làm wái gì mà bị baned thế pác ? phạm rules àk ?nghiêm túk tí là đc mà :binhsua37: ?

làm wái gì mà bị baned thế pác ? phạm rules àk ?nghiêm túk tí là đc mà :binhsua37: ?
2 em nó bị baned do thời gian mega đang lag... mà e cố login làm... nên nó thế... mà cái này bị gần 2 tháng rôi ^^...

2 em nó bị baned do thời gian mega đang lag... mà e cố login làm... nên nó thế... mà cái này bị gần 2 tháng rôi ^^...
ủa ? mình gõ soft xd đó giờ có gặp vụ đó âu ta ? mà giờ soft xd mới pix ? ngon kinh ? chiến mạnh nào :D:D:D

ko hỉu sao mình có sai nhiều đâu,chỉ pause 1 chút rồi vào lại,tự nhiên 1 ac ko load và ghi chữ rules :l
vậy là mình bị ban ac đó sao ==''?

ko hỉu sao mình có sai nhiều đâu,chỉ pause 1 chút rồi vào lại,tự nhiên 1 ac ko load và ghi chữ rules :l
vậy là mình bị ban ac đó sao ==''?
rule thì không nên làm tiếp,lấy acc khác làm thôi nó viện cớ rule vài lần là ban forever luôn đóT_T

Các bác pro thằng này cho hỏi với, em được >9$ thằng này từ cách đây hơn nửa tháng mà nó không có tín hiệu gì là sao nhỉ? (ko reset, ko có payment proof). Có nên làm tiếp không. Mà tiện đây cho em hỏi luôn là gõ 2 nick cùng 1 ip thì làm cách nào, khác referer à???

chuẩn bị tinh thần đi mọi người.Cố gắng VƯỢT QUA SÓNG GIÓ vs chú này.Chán quá đi :(

tuần này acc 3$ có pay không các bác, mấy acc chính vừa bị ban 10 phút do bị rớt mạng 2 lần, giờ lôi acc mới ra làm, không biết tới t3 kịp không, log 1 lần tới 4 acc tính ra phải đánh 12$ cho 2 ngày :binhsua162:

thứ 6 rs mà ta.Ai rs chưa vào báo danh nào :D

Các bác pro thằng này cho hỏi với, em được >9$ thằng này từ cách đây hơn nửa tháng mà nó không có tín hiệu gì là sao nhỉ? (ko reset, ko có payment proof). Có nên làm tiếp không. Mà tiện đây cho em hỏi luôn là gõ 2 nick cùng 1 ip thì làm cách nào, khác referer à???
Ơ thế không ai giúp e à???:binhsua46:

up
mà thứ 6 reset hay thứ 3 bà con ><

Mấy bác cho em hỏi thế gõ ở megatypers có phải gõ dấu . , : ; không ạ?
k cần nhé bác

Ơ thế không ai giúp e à???:binhsua46:

tuần này bác làm tiếp acc đó cho lên tiền đi, rồi t3 nó vẫn k pay thì mail cho nó
gõ 2 nick cùng 1 ip thì 2 nick như thế nào cũng được, nhưng 1 nick upline 1 nick downline thì k được

hình như mỗi tuần mà gõ ít hơn 4500 code thì nó hok pay hả các pro, để ý mấy tuần rùi acc mình chưa có tuần nào đủ 4500 :binhsua32:

k cần nhé bác

tuần này bác làm tiếp acc đó cho lên tiền đi, rồi t3 nó vẫn k pay thì mail cho nó
gõ 2 nick cùng 1 ip thì 2 nick như thế nào cũng được, nhưng 1 nick upline 1 nick downline thì k được

Cám ơn bác nhé ^^...........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week