Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
bọn mega này còn 2acc mà không chịu pay nốt mail or yêu cầu ở forum cho nó cũng bằng thừa nản thật

bọn mega này còn 2acc mà không chịu pay nốt mail or yêu cầu ở forum cho nó cũng bằng thừa nản thật
đợt này nó làm ăn như gì ấy .gửi mail thấy giải quyết chậm hơn trc nhìu

Tui không bit có cam không nhug đây số tiền của một ng lam siêng năng từ 14-15h/ngay.2 tuần nó ko pay rùi.Ma thằng này nó cung ngu nó lai làm típ lên gan 400$ rùi.

CHo ý kiến nha.Tuy tung ng suy nghĩ nha.Sợ thằng này rùi đây
Không phải PTS nhưng mà cũng k phải alf thật, cái này do lỗi của asian thôi.Mình bị rồi, cài trên máy bàn thì bình thường nhưng khi cài trên lap thì bị nhảy lên 1000 lần. Mình được có 0,1$ mà nó nhảy lên thành 100$. thằng này chỗ kia toàn dưới 1$ lòe thiên hạ thôi =.=

Không phải PTS nhưng mà cũng k phải alf thật, cái này do lỗi của asian thôi.Mình bị rồi, cài trên máy bàn thì bình thường nhưng khi cài trên lap thì bị nhảy lên 1000 lần. Mình được có 0,1$ mà nó nhảy lên thành 100$. thằng này chỗ kia toàn dưới 1$ lòe thiên hạ thôi =.=

2 tuần thì ít nhất hết 1 tuần nó cũng resert proof chứ chẳng nhẽ tuần đầu không làm đủ 3$ à. mình còn 2acc chưa thanh toán tuần trước nó resert proof tuần mới tính lại từ đầu
( hay là soft asian nó tính tổng tất cả $ làm được ( không dùng asian không biết)) vẫn còn bực vì nó không pay nốt 2acc chắc ăn cam mất

cái hình này là sao? Bác có cái tool gì đấy? Share cho e với ạ :D

tinh vui cho ai bị kick out megatypers:))..kô vui gì mấy

"megatypers.com"các bn ai bị kick out"kick out too many time" sẽ đc unlock khoảng 1 2 tuần gì đó!! ae cứ chiến megatypers thoải mái nha!trang nay rate cao cũng uy tinh lắm pay chậm thoi:binhsua90:

mình đăng ký 10 id cùng một LR và cùng ref cho 1 acc chính! có sao không các bạn!
Còn mình bị ban tạm thời thì để qua 12h trưa là làm lại được phải không? pro chỉ giúp với!
Bác cứ yên tâm vẫn pay bình thường, Bị ban tạm thời, nếu đợi qua thời gian reset (11h trưa) làm lại thì càng ok :binhsua02:

mình đăng ký 10 id cùng một LR và cùng ref cho 1 acc chính! có sao không các bạn!
Còn mình bị ban tạm thời thì để qua 12h trưa là làm lại được phải không? pro chỉ giúp với!
ref 10acc hôm trước có bác làm không biết có bị ban không. Còn acc tạm thời block thì 10 hay 15 phút thì sẽ làm lại được

2 tuần thì ít nhất hết 1 tuần nó cũng resert proof chứ chẳng nhẽ tuần đầu không làm đủ 3$ à. mình còn 2acc chưa thanh toán tuần trước nó resert proof tuần mới tính lại từ đầu
( hay là soft asian nó tính tổng tất cả $ làm được ( không dùng asian không biết)) vẫn còn bực vì nó không pay nốt 2acc chắc ăn cam mất
Chắc bạn ko hiểu ý mình, ý mình là do asian lỗi lên bị nhảy dấu , ý. Ví dụ số tiền là 0,1$ nó nhảy thảnh 100$ luôn, nhưng vào web bạn sẽ thấy số tiền chính xác thôi. Nên có thể kết luận ông post ảnh kêu ngày làm mười mấy tiếng là chém thôi =.=

mấy bửa nay làm trên web mega em thấy 1 số lỗi, hình load quài ko ra và khi submit thì không thể kết nối đến server. Cái này là lỗi do server hay do mạng ở nhà vậy mấy bác

mấy bửa nay làm trên web mega em thấy 1 số lỗi, hình load quài ko ra và khi submit thì không thể kết nối đến server. Cái này là lỗi do server hay do mạng ở nhà vậy mấy bác

de ý mấy ng làm trên web bay nhanh hon làm tren soft va dc pay 100% thi phải

Mình làm soft cũng bị thế, chắc là sever nó đuối mà mạng bên mình cũng ko khỏe nữa. :D, bác cứ làm tầm 2h-5h chiều. Minihf làm tầm đấy ra liên tục

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week