Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
sao mình dùng soft của XD, load hay bị kiểu, code load rồi, đếm giây rồi, nhưng ko hiện hình, có lúc hiện thì bị code dài, còn 2s, gõ đc nữa cái bị báo time out. còn cái nào ko hiện thì bị kickout, mà pause lại rồi 1 phút sau start tiếp để cho nó ổn định thì soft tự tắt luôn :(( có bác nào bị như mình ko

Admin pixtypers vừa thông báo là sẽ stop payment via WMZ + LR. Các bác chuẩn bị update lại thông tin đi :)

Admin pixtypers vừa thông báo là sẽ stop payment via WMZ + LR. Các bác chuẩn bị update lại thông tin đi :)

Bạn update cho cái thông báo của nó với cho mọi người xem xét còn chiến tiếp mới chỉ thấy delay wmz có thấy gi lr đâu

mấy bác ơi đã pay wmz rùi :binhsua50:

---------- Post added at 08:43 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

tiền đã về hết 3 acc còn acc bi band thì ko có tiền =.=!

mấy bác ơi đã pay wmz rùi :binhsua50:

---------- Post added at 08:43 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

tiền đã về hết 3 acc còn acc bi band thì ko có tiền =.=!
Luật mới rùi bác acc ban ko cho có tiền thì phải.Gõ sao bi bạn là tiu đó

chán quá ghi nhầm WMID làm sao nhận tiền đây pro nào bít chỉ giáo với. hizzz. LR về ví rồi nhé

Bạn thử làm cách này xem:

Bạn gởi theo địa chỉ mail này [email protected] với nội dung:

Dear MegaTypers Support Team,

I have signed up an account (nói rõ tên email mà bạn đăng ký) at your site but I filled out the registration form with the WMID.... (Webmoney). So could you please replace my WMID... mentioned above with my z-purse, which is Z...?

I am looking forward to your response.

Thanks and regards,

(Tên bạn)

trời thằng admin không có wmz giờ nó đang thu mua haiz bác nào có wmz thì pm yahoo : megatypers thì đổi cho nó để anh em được pay tỉ lệ : 1.05$ lr = 1wmz

nó thanh toán cho các bác hết tuần này là lr hoặc wmz thôi tuấn sau là paypal rồi hix hết chiến

pp dang ky moi lan giao dịch là phải xác nhận bằng số dt sao các bác @.@

---------- Post added at 09:06 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

admin ko chịu chuẩn bị sẵn tiền thì hết vốn lưu động ít hay sao chaj

nó thanh toán cho các bác hết tuần này là lr hoặc wmz thôi tuấn sau là paypal rồi hix hết chiến

tin nay o dau vay tin vit hay tin gi vay?
Neu woa pp thi khoi lam cho khoe may 80k moi lan rut tien

tình hình là admin hết WMZ đang đi đổi ae chịu khó đợi. AE exchanger nào có thể chuyển LR sang WMZ tỉ giá 1.05 LR = 1 WMZ pm :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week