Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
mình muốn reg một nick và time gõ cái này ra sao vậy các bác, có gõ đc ban ngày ko, dạo này pix điên điên quá, toàn phải gõ đêm

mình muốn reg một nick và time gõ cái này ra sao vậy các bác, có gõ đc ban ngày ko, dạo này pix điên điên quá, toàn phải gõ đêm
load hầu như 24/24 bạn cứ reg 2 or 3 acc mà làm thử. Chủ yếu là chọn time rate cao thôi. Bác XD đang để soft free đó

thứ 2 =.= là thứ 3 bên mình đó

load hầu như 24/24 bạn cứ reg 2 or 3 acc mà làm thử. Chủ yếu là chọn time rate cao thôi. Bác XD đang để soft free đó

reg 2 3 acc thì tiền mỗi acc khác nhau phải ko, chứ ko về 1 grp như pix nhỉ. mà bạn có cái code j đó ko để reg ấy

code : 156H , 156I , 156J. uh acc nào tính tiền độc lập acc đó hiện tại mình dùng 4acc vẫn pay đều. Mỗi acc 1 tài khoản khác nhau nhé .Theo kinh nghiệm mọi người thì LR pay nhanh hơn wmz

hic, sao gõ trên web, nó xoay vòng vòng hoài, rồi báo ko kết nối server, enter phát nữa thì kickout @@ mình dùng mạng FPT

Mega choi chan lam hôm nay vo xem mega nó ngộn nhip chuyện pay nè

mega chán nhưng mà vẫn cứ thử, xem từ giờ cuối tuần đc bao nhiêu, vì mình cũng gõ chậm lắm, gõ pix hồi trước 30 phút còn đc 500 cái, giờ 3 tiếng với 2 acc, 1 pri 0, 1 pri 1 mà đc 500 cái thôi, chán quá, ngồi lâu tốn tiền điện nữa.

cho hỏi cái này làm trên web thì làm trên trình duyệt nào ngoài chorme và firefox
làm trên IE 8 thì ko enter đc còn trên opera thì enter xong chỉ chuột ko thèm nhấp nháy phải tự kích vào đấy mới gõ đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,743
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week