Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
cảm ơn bác XUÂN ĐỨC , thằng này có tiềm năng , em sẵn sàng ủng hộ 2 tay để bác thu phí ah :)) :binhsua168::binhsua168:

---------- Post added at 12:28 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

nốt ngày mai cả hội mega cùng hồi hộp ngồi chờ nó pay , thót tim vì thẳng này quá :binhsua164::binhsua164:

bác xuân đức ơi cho cái giá dùng luôn đi bác ơi

---------- Post added at 01:36 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

bạn đánh sai bao nhiêu từ thế

Bị banned 10 phút hoài chán quá !!
nghỉ nik đó đi lấy nick khác type không bị ban luôn đó

---------- Post added at 07:38 AM ---------- Previous post was at 07:37 AM ----------

tình hình là blocked hoài soft asian chờ pay rồi làm tiếp thoai

Ko bit đợt này nó pay nó có thanh toán tiền reset ko nửa :binhsua163:

gõ thằng Mega này zui thật hôm qua thì gõ ngon lành không bị kickout, hôm nay thì bị điên bấm đc 2 capt lại bị kick riết rồi sợ ko dám gõ nữa. Nhưng soft của bác XD làm sao bấm refresh thế, bị kickout nhiều 1 phần cũng do không biết refresh cứ bấm ESC hoài :binhsua162:

Đang đợi tình hình của nó pay như thế nào đây bac nào co proof up len cho xem nha

Ban ID vô tội vạ. gõ 1k cái sai vài cái mà vẫn bị ban ở 2,8$, kicked vô tội chỉ vì server nó chậm. Nghỉ thằng này thôi. đểu quá

Ban ID vô tội vạ. gõ 1k cái sai vài cái mà vẫn bị ban ở 2,8$, kicked vô tội chỉ vì server nó chậm. Nghỉ thằng này thôi. đểu quá
Chuẩn không cần chỉnh.Có điều acc em hên bị ban mà ko ban luôn :binhsua146:

Có ai dám gọ mega g này kô.Tui ma go gio này chắc 30p acc bay hết quá

Mình gõ trên soft thì thấy đến giây thứ 12 nó mới hiện ra code thậm chí có khi còn 3s nó mới ra, cái này là lỗi của mega hay lỗi của soft vậy mọi người

mình sử dụng soft , load chậm nó cũng bị kicked nhiều lần cái nó banned , không biết có bị banner vĩnh viễn không nữa , vô web nó báo thử lại sau 2 ngày rồi , chán
không biết chơi thèn nào nữa :(

Last edited by a moderator:
Mình gõ trên soft thì thấy đến giây thứ 12 nó mới hiện ra code thậm chí có khi còn 3s nó mới ra, cái này là lỗi của mega hay lỗi của soft vậy mọi người
loi này là của bac mega.Sợ đợt này nó cho ăn cam to quá

danh duoc 2.88$ bi ban that la dien mau.You are banned because you were kicked out too many times, retry later.danh web hay soft deu bi ca

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,123
Latest member
caulacbovodich

Most viewed of week

Most discussed of week