Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Mình gõ bên chế độ protyper hoài mà rất ít khi bị kickout _ _! Hoàn toàn 4 acc chưa bị ban acc nào! Bác gõ như th61 nào có dúng rule ko _ _!

Nó đâu có cấm sài soft đâu bạn _ _!
Hello,
If you are unable to login to your account after 24 hours, it means your account was permanently banned.
Permanent Banned is applied based on the following reasons.
Did not solved captcha image in provided time.
Type too many “?” or pressed “don’t know” button.
You did not typed recaptcha image with space.
Abusing the system like not opening account in multiple browsers or tabs, try using multiple accounts using a third party application or system.
After several warnings, we ban your account permanently.
For more details please read the FAQ section on megatypers.com (http://www.megatypers.com/faq)
Support
Megatypers.com

3 acc tui sáng nay làm soft cũng về trừi rùi mất 6$ rùi hic.Luật nó có lâu rùi bạn chỉ tai ban ko đọc thui mới ra là có rùi.Nhg lúc đó nó chưa làm gắt như bây giờ

3 acc tui sáng nay làm soft cũng về trừi rùi mất 6$ rùi hic.Luật nó có lâu rùi bạn chỉ tai ban ko đọc thui mới ra là có rùi.Nhg lúc đó nó chưa làm gắt như bây giờ
Trong rule nó chỉ nói là ko nên dùng phần mềm thứ 3 can thiệp để tránh vị keylog,... chứ ko hoác toàn nói cấm tuyệt đối!

If you are unable to login to your account after 24 hours, it means your account was permanently banned. Permanent Banned is applied based on the following reasons.
Không thấy dòng này hả bạn
Nếu bạn không thể đăng nhập vào tài khoản của bạn sau 24 giờ, nó có nghĩa là tài khoản của bạn đã vĩnh viễn bị cấm. Banned vĩnh viễn được áp dụng dựa trên các lý do sau đây.

Dùng phần mềm chuyển cửa sổ cho nhanh đánh trên 3 trình duyệt web khac nhau nhanh ma

giờ qlink với pix nó đều căng thẵng như nhau qlink thi bảo trì ra le tè do dung soft xiao đó .Gõ trên soft 1000 cap thì nó tính cho 700-800 cáp thui>kolo thì lâu lâu nó lại kô load mới kinh chứ

Tuần trc tui cung go soft cung ko ban sáng nay ko hề có 1 cái kick out nào cả thế mà bị ban mới kinh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week