Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Uhm nhg quan trong là nó có trả hay không.hay lai thấp thỏm lo âu như tuần vừa rồi :binhsua146:
thì đầu tuần rồi nó pay cho mình đầy đủ mà. còn tuần này thi ko biết. sợ thằg này nó banned ko có lý do nên ko gõ nữa, vào đây hóng thôi

h capcha lam ăn khó quá,hix.Mà cố gắng kiếm 3$ pay t2 coi :))

tớ xài soft bình thường, chưa sao hết, nhưng có 1 cái là, soft load cap hơi chậm, 15s nhưng chạy hết 2$ rồi mới xuất hiện cap

tớ xài soft bình thường, chưa sao hết, nhưng có 1 cái là, soft load cap hơi chậm, 15s nhưng chạy hết 2$ rồi mới xuất hiện cap

Cái này chắc do mọi người ùn ùn chiến nó , dẫn tới lag SV của nó . Cái hôm mà mọi người bảo scam ko ai chơi nữa nó load rất nhanh , giờ nó trả tiền đầy đủ thì hix lại bị chậm như hôm anh em thi nhau vào chiến nó đợt đầu

huuu tình hình mai soft bác Xuân Đức hết hạn test , không biết lấy gì oánh thằng này đây
bao giờ bác Xuân Đức thu phí vậy , or ai có soft khác mà ngon thì chia sẻ anh em chiến cùng kiếm tiền nào :binhsua166:

asian ai bán vậy , or cho ae cái link or cái yhaoo tin tưởng tí , không bán cam sợ lắm :((

các bạn cho mình hỏi thg này chơi lâu dài dc ko, hay gõ vài nhát, gần đủ pay nó ban cái thì xác định

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,972
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week