Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Nói cách cho mấy bác thử để lấy tiền thì mấy bác chả quan tâm. Cứ thấy ngồi than vãn chả hiểu giải quyết đc. cái vấn đề gì luôn. Nản

Nói cách cho mấy bác thử để lấy tiền thì mấy bác chả quan tâm. Cứ thấy ngồi than vãn chả hiểu giải quyết đc. cái vấn đề gì luôn. Nản
các gì thế bác?.....

Đánh mỗi acc lên 5$ hay là kiện admin :|

cái đó là những ai rs mà quá 24h không thấy tiền thì gửi nó mới tính là hợp lệ nếu k nó sẽ bỏ quá

tất cả bà con vào check acc kìa, có tình hình tồi xảy ra, acc mất tiền :(

mấy acc $3 giờ chỉ còn 0,2 ko hiểu tại sao, tiền ko thấy pay :(

Ko mất đi đâu mà sợ.....trước đây xảy ra một lần rồi....
Nguyên nhân bạn làm việc trong thời gian reset......
Yên tâm khi pay nó sẽ cộng thêm khoản tiền bạn bị mất .....vào proof.....

lạ 1 cái là nó trừ đúng số tiền đã pay tuần trước mới lạ, ko biết có phải do cùng LR ko nữa, có nhiều người kêu bj - $ rùi kìa

Ko mất đi đâu mà sợ.....trước đây xảy ra một lần rồi....
Nguyên nhân bạn làm việc trong thời gian reset......
Yên tâm khi pay nó sẽ cộng thêm khoản tiền bạn bị mất .....vào proof.....
thui đi đừng nói bừa, tui đây dể acc 1 tuần ko làm bi mất tiền kìa.bác nên nhớ số tiên giam lại là nó da res rùi và nó pay it lại thui.tiền đó là bi mất rùi.từng bi mất như vấy 1 lần.làm xong nó có +vô proof đâu

thui đi đừng nói bừa, tui đây dể acc 1 tuần ko làm bi mất tiền kìa.bác nên nhớ số tiên giam lại là nó da res rùi và nó pay it lại thui.tiền đó là bi mất rùi.từng bi mất như vấy 1 lần.làm xong nó có +vô proof đâu

chắc bị trường hợp này, nhưng bị mấy acc mới đau :((

Bạn xem lại nhưng page đầu nhé.....trước đây cũng đã xảy ra tình trạng này rồi.....Hình như là đầu tháng trước

Bạn xem lại nhưng page đầu nhé.....trước đây cũng đã xảy ra tình trạng này rồi.....Hình như là đầu tháng trước
=))=))đó là nó không giam đô.còn bây giờ là nó giam $ lại nó khác nha bạn.Bạn có giám chắc tuần trc' nó pay hệ thống của nó res hết $ trong blance của acc rùi.nhg nó pay thì it lại.bây giờ hệ thống bắt đầu thực hiện res về 0.
2 tháng là 2 trg hop khác nhay nhá.tui đây cung bi mất 2$ vu này nè.tháng trc làm dc 5$ tg nó +vo thêm thành 7$ mà có đâu(đó là thời điểm chưa giam $ đó)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week