Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.4 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
hi

ai cũng đã từng bị ban .. vài acc vài $ ra đi
newbi mún kiếm thêm thu nhập thì nhào vô .. chấp nhận rủi ro nhưng tính ra so với kolo và pix vẫn tốt hơn.

các bạn ơi nhiều người chưa được pay lắm không phải khoe tổng acc của mình còn gần 70$ chưa được pay nè
có acc no rs 6$ 2 tuần trước h tiền vẫn chưa về ví nè , lương cao thì kèm theo rủi do cao cái này từ xưa tới h rùi !

Bữa nay mấy giờ nó reset core zay ae, 2 acc trên 3$ từ thứ 4 tuần trước vẫn chưa được reset, không bit tuần này nó reset k nữa?

ta ko vui khi đã 2 tuần rồi mà nó ko thèm reset cũng ko pay cho ta! dạo này thi cử ko quan tâm nữa, xong ta sẽ thiến mi! nhưng sẽ ko bỏ mi! :D

Tuần này không thấy rs cầu trời tuần sau $ về chơi capt thằng nào cũng bình thường chỉ chơi thằng mega này đau tim quá :binhsua12:

Chắc là chính sách mới đó mà...mọi người cố gõ lên trên 4$ rồi nó pay hết thoi ak

đang im lìm chờ đợi hy vọng là mọi thứ đi vào ổn định

tình hình có bác nào được rset acc tuần này chưa ah?

zeeeee .. cứ tà tà ta oánh ... 9 ID 3 tuần với vẫn sống sót như ngày nào =)) vớ vẩn tuần sau riset lên đến 90 % cho mình :binhsua06:

Tạm thời chia tay mega! Hôm nay trở lại pix thấy load cũng ko đến nỗi nào! Hẹn trở vào mega một ngày nó pay tiền :))

Mình bị dính 3$ trong mega, nó không pay cho mình nên nản, không chơi với em nó nữa.

Đang làm mega mà nghe mấy bác nói thế lại nản. Pay tiền thế thì ai dám làm..

tình hình đọc rule liên tục trong 10-20phut,submit lâu thấy bà nội luôn nên nghỉ uống trà^^

Đang làm mega mà nghe mấy bác nói thế lại nản. Pay tiền thế thì ai dám làm..

tuần sau sẽ rõ ... vì nó mới sửa sever nên hiện là đã ổn định load ... nhưng mà vấn đề pay sẽ được trả lời trong tuần sau à =)) vớ vẩn mega lại hot như pix thì chết :m146::m146::m146::m146::m146::m146:

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

anh em trở lại với pix đi nào !

:m146::m146: lấy nick đâu mà chiến h

tuần sau sẽ rõ ... vì nó mới sửa sever nên hiện là đã ổn định load ... nhưng mà vấn đề pay sẽ được trả lời trong tuần sau à =)) vớ vẩn mega lại hot như pix thì chết :m146::m146::m146::m146::m146::m146:

---------- Post added at 10:57 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

:m146::m146: lấy nick đâu mà chiến h
có 1 đống id sài thoải mái luôn nè bạn =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week