Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Gõ được vài cái nó kick!! Chả hiểu nó kick cái gì??
Không đỡ được!! :binhsua08:
tình hình bữa này nó reset thứ 6! anh em để ý mà làm việc! thường thường từ thứ 2 đến thứ 3 là giai đoạn các bạn dễ bị ăn ban vô cớ, nên đề nghị các bạn đừng làm!

đúng đó khó hiểu thật !huhu

---------- Post added at 03:33 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

3h sáng rồi load ca đêm không ổn định ban vố tội vạ kể cả không sai từ nào ! bà con cẩn thận nhé

:binhsua07::binhsua07: mega vô đối :binhsua07:

---------- Post added at 04:06 AM ---------- Previous post was at 03:37 AM ----------

ngứa tay log acc 0.5$ đánh 5p đơ ra stop login web ban forever vãi linh hồn:binhsua10:

vãi tiền nó không Reset luôn hix haizzzzzzz thật kiểu này chắc chết

mới vào gõ được 5' là nó cho Kick hết toàn bộ, log nhóm id khác cũng bị thế :(( nãn

sao kỳ vậy ae..Mình 4id..1id 4$,còn 3 id trên 3.5$..Pay 1id 4$..mà mấy id này trước thứ6 đã đủ 3$ rồi..Sao thấy chán quá..:(

AE kiếm con đường đi khác đi...Mình nghĩ chiến dự án khác đi..

Mega chuẩn bi khùng rùi thà khùng lúc load còn chấp nhận dc đằng này nó khùng luôn trong khoản pay thì bó tay

Mega chuẩn bi khùng rùi thà khùng lúc load còn chấp nhận dc đằng này nó khùng luôn trong khoản pay thì bó tay

Lâu quá mới gặp đc chú bạn này...hjhj...có dự án nào mới k bạn..Ae mình ra lập topic luôn cho rồi..megaty này bất ổn quá

chán vãi! gõ 5 acc: 2 acc 3$ tuần này không reset
2acc 4$ tuần rồi không reset
1 acc 7 $ reset 4$ chừa lại 3$ không bít nó làm gì!
chắc đi cạp đất mà ăn quá:binhsua10::binhsua10::binhsua10:

soft bác Xuân Đức hoạt động lại bình thừong rồi nhé :)) nhưng mà vẫn chưa hiểu tại sao vẫn chưa riset tiền ... kiểu này gửi thư hỏi nó thôi .. anh em nào đc riset post lên luôn nhé :binhsua04:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week