Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
có ai thông thạo cách gửi email support không nhỉ , thử gửi email hỏi nó xem nó trả lời sao về sự hỗn loạn này !

@vubaduc93 chú em đừng nghĩ mình chú em nóng ruột nhé , vì không biết chụp ảnh màn hình nên tui không có ảnh để post , tất cả những gì tôi nói đều thật không lẽ 3h đêm tôi online để giỡn hay sao tôi nói reset là đã reset mà ko được reset là chưa được tình trạng chung ai cũng biết cả chú em chú ý cách nói năng của mình

minpay 3$ mà giờ k pay, hỏi thế gian ngoài vụ bán cam còn có vụ ăn chặn tiền cạp cạp thế nầy nản nản nản....

minpay 3$ mà giờ k pay, hỏi thế gian ngoài vụ bán cam còn có vụ ăn chặn tiền cạp cạp thế nầy nản nản nản....

thì tại củng có nhìu thằng gỏ 1 chử và sai mà vẩn tính tiền.Thử hỏi những cap đó nó có tiền ko=>lấy tiền đâu trả mem=>phải ban nick vô tội vạ lấy tiền bỏ túi và trả cho mem thui.UI ta yeu mega qua đi :binhsua07:hút máu còn hơn pix.may tuần trc đợi tiền nen ko làm mà củng ko thấy tiền :binhsua08:

cứ tuần nào tới lúc pay thì cũng nháo nhào lên, rồi bảo tẩy chay, rồi chửi đổng, ko cap nữa. Mà sao tuần nào cũng nhiêu đó ng than lên than xuống? rồi lúc dc pay lại ê hê tiền về rồi chiến tiếp a e ơi?!!!!!!
Vấn đề pay of mega thì đã biết từ lúc nó ra rồi chứ có phải ko đâu, đã chấp nhận chơi với nó thì làm ơn đừng than vãn.

huuuuuuuu ai được riset và pay đợt này lên tiếng nào :(( nản thằng này quá

:-ss mấy đêm nay ngủ thẳng cẳng hả họng chưa gõ 4acc lên 3$ nữa , đà này đủ 3$ phải mượn bà chị cái pp pay thui , lr nó cho đợi xệ cổ

LR đây nè!

edit lại cho ong conduongmua

huuuuuuuu ai được riset và pay đợt này lên tiếng nào :(( nản thằng này quá
Của bác nè! Reset từ lúc tối!
Hàng về mới 1ID thôi! ko biết được bao nhiêu ID đây!
Thêm hàng cho các bác nè!

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

edit lại cho ong conduongmua

edit gì thế bác?

Của bác nè! Reset từ lúc tối!

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

edit gì thế bác?
về đc 1 acc từ tuần trước nữa nó không riset .. mấy acc tuần này chưa thấy gì .. à vừa nãy anh có theo kèo bác rin không ... ngon quá nhưng mà chậm chân ăn đc ít à =))

về đc 1 acc từ tuần trước nữa nó không riset .. mấy acc tuần này chưa thấy gì .. à vừa nãy anh có theo kèo bác rin không ... ngon quá nhưng mà chậm chân ăn đc ít à =))

=)) có theo được đâu! Giờ $ mới về mà!

cứ tuần nào tới lúc pay thì cũng nháo nhào lên, rồi bảo tẩy chay, rồi chửi đổng, ko cap nữa. Mà sao tuần nào cũng nhiêu đó ng than lên than xuống? rồi lúc dc pay lại ê hê tiền về rồi chiến tiếp a e ơi?!!!!!!
Vấn đề pay of mega thì đã biết từ lúc nó ra rồi chứ có phải ko đâu, đã chấp nhận chơi với nó thì làm ơn đừng than vãn.
mình thấy b này nói đúng nè,tuần nào cũng kêu rồi cuối cùng vẫn làm tiếp đấy thôi

Date: 4/17/2012 12:59 AM
Batch: 91753183
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.13
Memo: Marketing Fee

Thank you.
acc 4$ được pay từ hôm qua làm tới 12h thứ 6 là được 4,56$ nó resert 4.20
vừa được pay xong 3acc hơn 3$ chút 3acc mỗi acc đều trên 3.5$ nó resrt còn 3,10 ,3,13,3,28
post tạm cái mail vừa đc nhận
tiện thể anh em cho hỏi soft bác XD làm đc chưa vậy

Date: 4/17/2012 12:59 AM
Batch: 91753183
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $3.13
Memo: Marketing Fee

Thank you.
acc 4$ được pay từ hôm qua làm tới 12h thứ 6 là được 4,56$ nó resert 4.20
vừa được pay xong 3acc hơn 3$ chút 3acc mỗi acc đều trên 3.5$ nó resrt còn 3,10 ,3,13,3,28
post tạm cái mail vừa đc nhận
tiện thể anh em cho hỏi soft bác XD làm đc chưa vậy

chắc nó giứ lại ít % làm vốn, mega có rule mới chăng ?

tất cả các acc được pay đã về ví ai chỉ mình cách chụp hình màn hình cái lần sau mình biết đường up lên cho mọi người !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week