Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
1 điều rất đơn giản ... vì nó riset code hôm thứ 6 .. nên thứ 7 , CN , thứ 2 làm đc thì ... chúc mừng bạn đã góp vào ngân quĩ *** của chung tôi =)) tuần sau chúng tôi trả bù nhé :binhsua01:

Ta làm xong từ tuần trước nè............

Ta làm xong từ tuần trước nè............

thì đã bảo là " chúng tôi ( mega ) hôm nay thua trận *** đau quá .. lấy tiền bạn dùng tạm vậy " =)) ..... thui chịu khó xem hôm nay có pay không nào :binhsua10:

em đánh 2 acc tren cung một IP thì có sao không nhỉ

mega bị gì thế bà con, dùng soft xd hay asian gì thì mới gõ tí nó hiện kick hic hic

chục acc chung Ip chẳng sao .,.. nhưng mà khi cheat ref thì fake Ip đi nhé .. .nó phát hiện thì ra đảo đó à =))
chỉ cần luck đăng kí khác IP là được thôi hả bạn hay lúc gõ cũng phải khác IP

Cứ đến gần kỳ pay là rất dễ bị ăn kick với rules :-w
thế nên kỳ này là kỳ chết .... ngồi xem phim và hóng gió tí đỡ buồn =)) chờ tiền về :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

thế nên kỳ này là kỳ chết .... ngồi xem phim và hóng gió tí đỡ buồn =)) chờ tiền về :binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Ghét gê ....bán kết này ko có tiền *** rồi....tuần trước pay mất 30$

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

mjnh go dc 1 ..2 captcha thi bi an kick ngay....đau đầu với thằng này

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:23 AM ----------

trưa theo kèo tennis của ông kia . may mà 2 trận không thì cụt vốn .... h này chỉ biết ngồi hóng chờ tiền về ... chứ oánh gì h này chết đi chơi =))

kolotab test thử soft asian nào ... ta đây ngồi xem nốt bộ phim đang hay à :binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week