Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
chả hiểu nó làm ăn kiểu gì, tiền cứ đồng được đồng mất
còn report thì ko thấy hồi âm
Bởi vậy cái vụ 1,35$/1000code nghi lẵm àh,nó giữ lại 1$->2$~~-25%,suy ra 1,35-25%=0,9,còn lại 0,85-25%=0,6,nó chờ em nó bị ban vĩnh viễn là nuốt gọn^^

Mình hiểu cách ăn tiền của tụi mega rùi mấy pạn ạ... nó thanh toán cho mình nhưng giữ lại ít nhất 2$ trong tài khoản làm việc mà ko thanh toán. Sau đó mình tiếp tục gõ để acc đó đủ 3$ thì nó cho gõ chút gần đủ nó ban lun ko cần lý do. Vậy là tụi nó ăn không mỗi acc gần 3$. Các bác test thử có đúng ko. haiz... ăn tiền của bọn này cay quá :(

Mình hiểu cách ăn tiền của tụi mega rùi mấy pạn ạ... nó thanh toán cho mình nhưng giữ lại ít nhất 2$ trong tài khoản làm việc mà ko thanh toán. Sau đó mình tiếp tục gõ để acc đó đủ 3$ thì nó cho gõ chút gần đủ nó ban lun ko cần lý do. Vậy là tụi nó ăn không mỗi acc gần 3$. Các bác test thử có đúng ko. haiz... ăn tiền của bọn này cay quá :(
cái này mình có test rùi. 3 acc pay trừa gần 2$ làm đến gần 3$ teo hết 2 acc. Còn 1 acc sống sót! Bây giờ làm mỗi acc 3$ chờ nó pay thôi!

nó gửi mail về vụ không thanh toán tuần trước :binhsua10:

Dear User,

we are processing payments at the moment, and are also dealing with payments from last week from for example users who have had their account blocked or limited.

For this reason, we will now mark your payment related ticket as solved, and ask you to fully check your payment account tomorrow and Wednesday (with PayPal, you can always expect 24 hour delays since they need that time to verify the payments occasionally) depending on your location. We are already processing payments, and this weeks payments should be completed this evening EST, as stated on our rules.

IMPORTANT: If you have not received correct payment from us by Wednesday morning, please submit another ticket, and include the following details:

Typer account Username
Typer account Password
Payment ID (PayPal email, Webmoney Purse number, Liberty Reserve account number)
Session/Payment Date
Expected Amount
Date when Amount was gained

Every ticket, which does not have these details, will not be responded and will be deleted immediately.

Please notice, that we appreciate your work on our site, and thank you for that, BUT in order to assist you, we always need full and detailed information, otherwize the handling of your issue will be delayed, and others do not receive the help they need.

TyperSupport

cái này mình có test rùi. 3 acc pay trừa gần 2$ làm đến gần 3$ teo hết 2 acc. Còn 1 acc sống sót! Bây giờ làm mỗi acc 3$ chờ nó pay thôi!
kiểu này chắc đc pay acc nào bỏ acc đó tạo acc mới làm quá bác ơi...
ps: à cho mình hỏi nếu acc đã bị ban rùi thì mình dùng tài khoản LR của acc đó để tạo acc mới đc ko vậy

hình như là có acc res có acc ko res vậy làm 3$ cũng thế thui ah

soft xuân đức đang bị lỗi không kết nối được với mega .. đang xem bác ấy sửa soft ntn ah ... anh em tạm ngừng dùng soft xuân đức tí nhé .. không thì bị banned vô cớ à :binhsua04:

soft xuân đức đang bị lỗi không kết nối được với mega .. đang xem bác ấy sửa soft ntn ah ... anh em tạm ngừng dùng soft xuân đức tí nhé .. không thì bị banned vô cớ à :binhsua04:

hèn gì nãy bị kick, rules, unknow hic hic. Bà con cho hỏi cái là 1 ngày nó kick out mình bao nhiêu lần thì sẽ bị baned vĩnh viễn hay đang làm bị kick liên tiếp mấy lần thì baned

Đang nước sôi lửa bỏng mà hỏi gì kỳ vậy, nếu banned thì nó đã banned rồi.

Ko bít thì hỏi chứ @@!....:binhsua51::binhsua51::binhsua51::binhsua51: Làm công ăn lương mà lúc nào cũng như có thòng lọng trên đầu, tiền nhỏ giọt xuống cho cầm cự, sống kiểu ngáp ngáp mãi> Đúng là ko thể làm giàu bằng thằng này được!

2012-03-28 14:03:173.1284$
vừa kiểm tra thấy đc pay sau 1 tuần chờ đợi mừng wa send cho anh em đừng lo ^^. bị ju lai 0.8$ của tuần rồi nhưng pay 3.1$ của tuần trước đó

2012-03-28 14:03:173.1284$
vừa kiểm tra thấy đc pay sau 1 tuần chờ đợi mừng wa send cho anh em đừng lo ^^. bị ju lai 0.8$ của tuần rồi nhưng pay 3.1$ của tuần trước đó

Cung hỉ cung hỉ! Haiz, bao h đến lượt tớ đây, thèng mega chết dẫm! :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

ktra lr đã nhận được tiền ! mà thứ mega mất dạy đánh tới thứ 5 ko làm nữa vẫn bị giam lại 1.5 $:binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,064
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week