Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.2 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
oánh cố lên 5 or 10 $ thì tuần sau kiểu gì cũng có tiền tiêu à yên chí thằng này h thì load ngon .. pay ổn định ... nhưng mà riset có vấn đề thôi ( 70 % )
5$ mà nó có chịu reset đâu chứ :binhsua10:

xem topic có vẻ như hành trình lấy tiền từ thằng mega này nhiều cam go quá nhỉ, mặc dù rate nó thì cao thiệt. Đang tính qua thằng mega nhưng chắc phải suy nghĩ thêm quá.

Có gì đâu mà cam go, thường thì nó reset 2 lần vào thứ 6 hoặc thứ 3, ai không đủ 3$ thì nó ko liệt vào danh sách đc reset, ai hơn 3$ thì nó chỉ lấy từ mốc reset, với lại chia ra gõ nhiều id, tiền về lẻ tẻ, rồi bị banned nên ae đuối đấy thôi
Cứ kiên trì là đc, mega là thế mà !

t mới chơi :"> 1 acc bị kick hôm nay mai có cho gõ lại ko mọi người ? :binhsua12:

vào gõ lại sau khoảng 15 P à ... hình như vào h này nó ghi cả ngày và giờ hết rules à ...
phiền bạn chút nữa : bị kick tối đa mấy lần thì bị ban vậy ? :">

Có gì đâu mà cam go, thường thì nó reset 2 lần vào thứ 6 hoặc thứ 3, ai không đủ 3$ thì nó ko liệt vào danh sách đc reset, ai hơn 3$ thì nó chỉ lấy từ mốc reset, với lại chia ra gõ nhiều id, tiền về lẻ tẻ, rồi bị banned nên ae đuối đấy thôi
Cứ kiên trì là đc, mega là thế mà !
cái này là sao bạn, " không đủ 3$ thì nó ko liệt vào danh sách đc reset " có nghĩa là nó reset toàn bộ $ về 0$ hả ? vậy là ko dc tính tiền hả :((

hiện tại thì xd là good nhất roài..xd time out.asian thì no captcha..hayzz...............luân phiên nhau thoai

3
Cho mình hỏi sao soft Xd hay bị time out vậy nhỉ :-s

cái này khó trả lời quá .... vì 7 acc tui oánh 2 tuần đã bị rules đâu ... cái này tùy vào mức độ kick out của bạn à ... có lúc kick out 2 lần cũng rules vĩnh viễn à ... or là rules rùi mà hết banned bạn lại rules nữa sau 4 P đánh vì time out ==> nick đó vất đi .... nói chung là vấn đề này tùy thuộc vào mạng của bạn và kick out của bạn .à

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

cái này là sao bạn, " không đủ 3$ thì nó ko liệt vào danh sách đc reset " có nghĩa là nó reset toàn bộ $ về 0$ hả ? vậy là ko dc tính tiền hả :((
chưa hẳn có thể chưa đến nick bạn chẳng hạn vì tui có nick 6 $ đến giờ này đã riset đâu à ;))

cái này khó trả lời quá .... vì 7 acc tui oánh 2 tuần đã bị rules đâu ... cái này tùy vào mức độ kick out của bạn à ... có lúc kick out 2 lần cũng rules vĩnh viễn à ... or là rules rùi mà hết banned bạn lại rules nữa sau 4 P đánh vì time out ==> nick đó vất đi .... nói chung là vấn đề này tùy thuộc vào mạng của bạn và kick out của bạn .à

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

chưa hẳn có thể chưa đến nick bạn chẳng hạn vì tui có nick 6 $ đến giờ này đã riset đâu à ;))
ko, í tui hỏi là nó chỉ reset để thanh toán cho mấy ID >3$ thôi hả, vậy còn mấy cái ID <3$ thì sao, nó cũng reset rùi ko trả $ ch mình hả, hay là nó cộng dồn vào lần sao ?

ko, í tui hỏi là nó chỉ reset để thanh toán cho mấy ID >3$ thôi hả, vậy còn mấy cái ID <3$ thì sao, nó cũng reset rùi ko trả $ ch mình hả, hay là nó cộng dồn vào lần sao ?
sặc bác vẫn chưa hiểu minpay 3 $ à .. nghĩa là cứ oánh được trên mốc 3 $ là nó riset kòn đâu là hầu như nó riset nhiều $ trước rùi mấy ID 3 $ có or không riset ( khổ thế đấy ) or là tuần sau nó riset cho bạn
nói chung là cứ oánh nhiệt tình khoảng trên 5 $ là tỉ lệ riset rất cao
:binhsua15:

sặc bác vẫn chưa hiểu minpay 3 $ à .. nghĩa là cứ oánh được trên mốc 3 $ là nó riset kòn đâu là hầu như nó riset nhiều $ trước rùi mấy ID 3 $ có or không riset ( khổ thế đấy ) or là tuần sau nó riset cho bạn
nói chung là cứ oánh nhiệt tình khoảng trên 5 $ là tỉ lệ riset rất cao
:binhsua15:

Ah, hĩu goi`, thank hen ^^!

Mọi người ơi cái soft bác XD CPU.zip đó hình mình đang gõ là phía trên hay phía dưới vậy ?

Mọi người ơi cái soft bác XD CPU.zip đó hình mình đang gõ là phía trên hay phía dưới vậy ?

bạn mua key soft bác ấy đi à
khi đánh bạn tích vào ô " Nxtlmg Beta " là khi đánh nó sẽ tự chuyển hình ảnh
nghĩa khi load đến ID A thì code hiện trên và trong quá trình đánh mà ID B có code thì hình sẽ có luôn ở dưới ... khi xong ID A thì bạn nhìn xuống dưới đánh tiếp
có biểu tượng mũi tên chỉ đó à ... :binhsua17:

cứ đánh dc 40pic thì bị kich :binhsua04: :binhsua04:

móa kic 1 cái di nhất trong ngày 2.9995$ khóa vĩnh viển thèn mega chó điên thú vật mà ko bít người ta làm cực khổ:binhsua10:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week