[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
tình hình là hơi căng rồi đây - ngoài việc thông báo là pay chậm và hoàn tất pay thứ 5 - đề nghị anh em thảo luận mạnh vấn đề banned và unbaned trong mega nhé - 1 là anh em post lên đây hướng dẫn và tui sẽ update lên #1
2 là trao đổi qua yahoo : [email protected]
và tui sẽ cùng nghiên cứu luôn ;)) thông cảm do kém tiếng anh nên là chắc không được tối ưu cho lắm :))

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:15 PM ----------

:binhsua30::binhsua32:

:m146::m146: nhanh thế kòn gì nữa bạn ơi

Band thì tạo acc khác. Reg có khó khăn gì như pix đâu nhĩ. Pix band hãy khóc ^^!

Kính gửi người sử dụng,chúng tôi đã nhận được yêu cầu của bạn về tài khoản của bạn bị cấm.Do số lượng rất cao của người sử dụng yêu cầu được bỏ cấm, tiếc là vào thời điểm này chúng tôi không mở tài khoản một lần bị cấm theo yêu cầu, chỉ dựa trên công việc của bạn, chúng tôi sẽ xác minh trong những ngày tiếp theo.Lời xin lỗi vì sự bất tiện này, vé này sẽ được đánh dấu là giải quyết.TyperSupport
:m025: pó tay với thằng này thật rồi đó - cầu mong nó ra hệ thống gỡ banned tự động bằng cách trừ $ tốt biết mấy - chứ chờ nó gỡ banned cho chắc đến chết mệt -thôi anh em thông cảm là cứ tà tà đánh đúng và ít rules thôi nhé

Tai sao acc cua minh duoc 5$1 ma van chua thay tien ve nua

Doi hon ca thang troi doi thang nay mega no pay5$1 toi gio ma van chua nhan duoc mac du da gui mail.gio no reset roi ma toi hom nay tien van chua ve vi nua

không mất đừng lo cứ gõ tiếp nhìn số từ bạn gõ ấy tầm 4k từ là được pay mình cũng từng bị reset tiền như vậy gõ tiếp vẫn pay bt

xác định luôn là tiền đó sẽ không về bạn à thời đầu mình gõ mega ăn nguyên 2 tuần ko lương gần 50$ gửi mail vô ích gõ id mới đi bạn

hiện tại thì đang khá ổn pay rất đều load cũng được ko vấn đề gì cả

3 acc 3.5$ chưa reset luôn ... nó pay hên xui lại rồi hả
ko mình cũng bị như bạn id >4$ đã pay hết lâu rồi dưới 4$ ko reset từ nay có gõ nhiều lên bạn à vừa pay nhanh vừa đỡ phải lập nhiều id nhé

em vừa lập nick mega em add vào sof nhưng không đánh được, nó hiện lên unauthorized???? các anh có biết là làm thế nào không giúp em với

tức là id của bạn chưa được add vào soft nhé . chắc bạn dùng xiao hay asian . bạn phải nhờ ai hoặc mua panel để add vào panel thì mới dùng được . mega thì khuyên bạn nên mua soft xd mà sài 0.5$/ tháng mà load ngon dùng ổn định

bạn xem lại cách gõ nhé . rule của nó là phân biệt hoa thường và gõ đủ 2 chữ hiện tại thì hiện tượng kick out giảm và thẳng tay rule nên cẩn thận nhé baned là uổng lắm đó !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week