[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
các bạn cứ yên tâm 1 tháng kiểu gì chả có tuần nó pay điều cho AE =)) đi làm cũng 1 tháng mới có lương mà

1 mã code thì dùng cho mấy ref vậy?

---------- Post added at 12:42 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

Hỏi thêm về vấn đề đánh 2 chữ với 1 chữ. Đang làm pix giờ chuyển qua mega lúng túng quá :(

vô tư mà làm . còn ko qua protypers.com ko cần invi cũng đăng kí đc

---------- Post added at 12:43 AM ---------- Previous post was at 12:43 AM ----------

:binhsua33::binhsua33::binhsua33:

tự động nhé cậu :m020:

"...và đánh không được đánh 2 chữ.."

"Hiện nay mega rất khó tính : yêu cầu ae đánh 2 chữ"

sao mâu thuẫn vậy

---------- Post added at 12:42 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

Hỏi thêm về vấn đề đánh 2 chữ với 1 chữ. Đang làm pix giờ chuyển qua mega lúng túng quá :(

1 mã dùng được cho 10 ref @@

các bác cho mình hỏi tình hình load của mega thế nào! của em mấy ac chưa đánh đã bị kick rồi??? Em dùg sof Asian

load rất chậm. không biết có phải do mạng không nữa. mà dùng soft xiao nen chưa bị kickout
gõ chậm nên ko dùng soft asian đựoc.1h cũng tầm 900 đến 1000 capcha.

soft xiao dùng lưu ý không pải không bị kick out mà nó tự trở lại làm việc mà không có báo status cũng như time out mà mình không biết rất dễ rule khi ko chú ý , soft asian thì h là siêu cùi không nên dùng mua soft XD về sài đi rất ổn định

Mình cũng chưa thấy về nữa , tuần trước 2 id không rs thì về nhanh thế , tuần này 2id khác rs thì không thấy tiền về nản vãi

:binhsua94::binhsua94: newbie mà các ông thần này bắt nạt sợ - cơ hội tuyển ref quá kiếm tiền mà không RCB đây mà - đề nghị newbie đọc kỹ các bài hướng dẫn - 1 là cheat ref or - theo ref nhận RCB - or đăng ký bên pro không cần invicode - mọi hướng dẫn đã có trong đây
http://mmo4me.com/showthread.php?61...truoc-khi-hoi-MEGA-MEGA&p=1231925#post1231925

"...và đánh không được đánh 2 chữ.."

"Hiện nay mega rất khó tính : yêu cầu ae đánh 2 chữ"

sao mâu thuẫn vậy
quên ghi nhầm mà là không được đánh 1 chữ và 2 chữ mà gõ nhé ;)) thank bạn tôi sẽ sửa - viết vội chắc có sơ xót

Ban ơi! Cho mình xin Megatypers invitation code nhé! Cảm ơn bạn nhiều.
mọi hướng dẫn chi tiết từ việc đăng ký đến lấy invicode đã hướng dẫn - đăng ký bên pro không cần invicode

Gõ mỗi megatypers.com là ko vào đc, phải gõ thêm www.mega.... mới zô đc :binhsua33:
$$$ đã về hết rồi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,002
Latest member
khoic1

Most viewed of week