[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
sao ai không???? Anh em đều 1 LR cả chục ID

Các bạn chỉ mình cách làm thế nào để tạo 1 LR cho nhiều ID với! Mình đăng ký không được. Nó báo lỗi thế này nè :

Thanks

Last edited by a moderator:
hết rồi bợn trẻ !... chỉ ref đc khi trước bây giờ hết ref chung 1 LR rồi

hồi xưa tạo cả đống ac,giờ nhớ pass ko nhớ mail:binhsua101:

phew!!!! :binhsua155::binhsua155:

đủ chỉ tiêu tuần này rồi
nghỉ chờ pay thôi :binhsua57::binhsua57::binhsua57:

Mình cũng đủ chỉ tiêu rồi. Làm acc khác thôi!:binhsua101:

má ơi hôm nay thứ mấy mà đòi pay nhanh với chậm

chủ nhật bác ợ :binhsua123: mà CN thì sao hả bác ?? em newbie không biết ạ :binhsua80:
cơ mà ý em là code ra chậm chứ không phải là Pay bác ơi :binhsua112:

Sao hôm nay tất cả các acc mình đều bị trừ 0.4$ nhỉ? Lúc 10h thấy bt, lúc 11h kiểm tra thì 3 acc đều bị trừ 0.4$ ??????:binhsua94: :((

chuyện bình thường ở huyện =]] ráng cày cho đủ thêm 1 acc rồi hóng thứ 3 :))

dkm đêm qua gõ mỗi acc đc 0.5$ rồi mà sáng nay vào nó reset nhu cũ là sao, mất toi 3$ dkm Vãi MEGA

mấy bạn có ai bị như mình hok? tối hôm kia mỗi acc của mình là 1,9. tối qua mình gõ lên >3$ hết rồi. sáng nay check lại thì thấy tất cả lại là 1,9 như tối hôm kia. chẳng biết sao đây!:binhsua94: :binhsua94:

Những cái mà mega hay bị dính - và yêu cầu newbie vào nghiên cấm ném gạch topic mega này
Thứ 1 : Mega chỉ pay vào sáng thứ 3 hàng tuần ( No thắc mắc vấn đề pay )
Thứ 2 : Mega load chậm vào thứ 7 CN 2 3 ( Lý do chắc là nộp code để thanh toán nên không có code load làm việc )
Thứ 3 : Mega luôn luôn bị lag $ nhưng mà vẫn trả đủ - nên việc mất $ - không xuất hiện không hoàn toàn bị mất mà vẫn pay cho ai đủ min pay mà thôi
Yêu cầu đọc ky~ mega trước khi post cái gì đó - không kêu ca - chỉ update tình hình load và pay thôi - mọi thắc mắc thì cứ pmmm một số người đã từng trải qua mega ( thông cảm do là có việc nên không bao giờ online đc yahoo nên muốn hỏi mega thì pmm inbox của tôi - hì vấn đề unbaned chắc là tui chịu vì có bị banned bao giờ đâu - toàn banned mấy acc 0.5 or 1 $ nên vất đi - bị 3 acc thui à nên mặc kê ) mọi người chấp hành cái nhé

Những cái mà mega hay bị dính - và yêu cầu newbie vào nghiên cấm ném gạch topic mega này
Thứ 1 : Mega chỉ pay vào sáng thứ 3 hàng tuần ( No thắc mắc vấn đề pay )
Thứ 2 : Mega load chậm vào thứ 7 CN 2 3 ( Lý do chắc là nộp code để thanh toán nên không có code load làm việc )
Thứ 3 : Mega luôn luôn bị lag $ nhưng mà vẫn trả đủ - nên việc mất $ - không xuất hiện không hoàn toàn bị mất mà vẫn pay cho ai đủ min pay mà thôi
Yêu cầu đọc ky~ mega trước khi post cái gì đó - không kêu ca - chỉ update tình hình load và pay thôi - mọi thắc mắc thì cứ pmmm một số người đã từng trải qua mega ( thông cảm do là có việc nên không bao giờ online đc yahoo nên muốn hỏi mega thì pmm inbox của tôi - hì vấn đề unbaned chắc là tui chịu vì có bị banned bao giờ đâu - toàn banned mấy acc 0.5 or 1 $ nên vất đi - bị 3 acc thui à nên mặc kê ) mọi người chấp hành cái nhé
quote lại cho newbie nhớ,suốt ngày kêu ca,ném gạch dù đã giải thích rõ ràng :( ở mấy page trước

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom