[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
chắc cũng có 1 số bác hí hửng như mình
đầu tuần thấy 1 số acc đã reset mà balance vẫn còn
tưởng ăn đc của nó đây
tối nay reset hết
hê hê:binhsua113:

Trời ơi, acc 2,7$ tuần trước bữa nay unban thì giờ vô acc 2,9$ tự nhiên reset về 0 là sao trời............:binhsua36::binhsua38::binhsua32:

Last edited by a moderator:
có mùi gì nữa đây, mấy acc 2.5$ đang ngon lành tự nhiên balance còn 0$, sắp có chuyện để bàn nữa rồi :lac:

4 nick vua nhin chay veo veo..roi kick roi rules.con chua kip dat tay go~.sao ma nhanh the...@@ chep chep.thoi lai ve voi kolo thoi.nan cai mega nay wa roi.chua an dc mieng nao

sao 3 acc của mình vẫn còn nguyên nhỉ

Thực sự là éo hiểu nổi
Log vào cái thấy $ về 0 hết
1 acc bị kick out liên tục rồi bị rule
Đã kịp làm cái j đâu mà rule, connecting rồi kick out rồi cứ thế bị rule 2 nick liền, ping mạng ngon mà, có chập chờn j đâu
Mega ảo cmnr, còn $ của mình nữa bay đâu mất tiêu rồi, acc thì bị rule :(:binhsua24::binhsua23:

Nó chỉ trừ số tiền thanh toán rồi mà chưa rs thôi , tiền làm trong tuần này nó đâu có trừ :binhsua18:

Nó chỉ trừ số tiền thanh toán rồi mà chưa rs thôi , tiền làm trong tuần này nó đâu có trừ :binhsua18:
Tôi bị reset hết về 0 nè..........Lại còn rule 1 acc nữa chứ

Mấy bác bị reset về 0 kể rõ chi tiết koj ...
Tiền đó là của tuần tr'c đã pay nhưng chưa reset hay là toàn tuần này ko
Vì tui đâu có bị gì đâu =3=
Bị kick-out liên tục là do xài soft cũ ak, ai xài soft XD thì qua topic của bác ấy đổi bản update mới nhất ngày hum nay đy
sáng giờ làm bình thường =3=

Cảnh báo soft XD mới vẫn rule nhé. Mình bị tiếp 1 acc rồi

Mà soft hiện balane 0 chứ trong web vẫn còn đủ mà nhỉ. Mọi người check xem

1 acc 2.7$ gõ từ tuần trước bị reset về 0$ :binhsua23:, 4 acc của em mình mỗi acc 1$ mấy cũng bị reset về 0$ nốt, chỉ có 2 acc tuần trước pay mà không reset về 0 nên $ bình thường

mình 2 acc go tuan này rs ve 0 hết rồi mega lam an chan thật hơn 1$ cua tôi :binhsua23:

1 acc 2.7$ gõ từ tuần trước bị reset về 0$ :binhsua23:, 4 acc của em mình mỗi acc 1$ mấy cũng bị reset về 0$ nốt, chỉ có 2 acc tuần trước pay mà không reset về 0 nên $ bình thường
Tuần trước mình cũng có tạo 2 acc mới chưa đủ min pay mới có 1$ ma hiện h' nó vẫn bình thường , bạn đăng nhập vào web xem có ko

Tuần trước mình cũng có tạo 2 acc mới chưa đủ min pay mới có 1$ ma hiện h' nó vẫn bình thường , bạn đăng nhập vào web xem có ko

trong web cũng không có, mình nghĩ tuần trước nó pay mà không reset nên bây h nó reset bù, mà reset quơ đũa cả nắm nên mới bị mất tiền như thế, mình còn 1 acc cũng gõ từ tuần trước nhưng mà đủ min pay nên nó không reset, còn 1 acc mới có 2.7$ nên nó reset mất tiêu :binhsua29:

5 acc 1$ bị reset về 0$ , mà trùng hợp cái là 5 acc này đều bị dính kick out
4 acc không gõ hôm qua , không dính kick out thì không bị reset :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,916
Latest member
Hocnuoipet