[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Sao dạo này mega ruler ghê vậy nhỉ, đánh 20' bị ruler 2 lần :binhsua10: đánh sao mới k bị ruler vậy :binhsua10:

các bạn chú ý nhé có vẻ mega sau đợt main đã sửa lại hệ thống , h load rất ngon nhưng các bạn dính rule nhiều vì gõ ko phân biệt hoa thường chú chả phải do mega sao đâu nhé

các bạn chú ý nhé có vẻ mega sau đợt main đã sửa lại hệ thống , h load rất ngon nhưng các bạn dính rule nhiều vì gõ ko phân biệt hoa thường chú chả phải do mega sao đâu nhé
Hình như h nó kiểm tra gắt gao lắm rồi.
Chỉ cần đánh sai 1-2 chữ là bị ăn rule luôn.
Tốt nhất mọi người đừng đánh vội, đánh ẩu, chịu khó đánh lần 2-3 acc cho thật chính xác.
Haizzzzz :binhsua37:

:binhsua117: thì mình nhớ ở các ver trước nhiều bạn chia sẻ cách gõ 1 chữ rồi ko phân biệt hoa thường nó chắc cũng thận trọng chứ gõ sai sao nó kiếm được tiền ;))

thà ngồi nhìn tuần sau đánh còn hơn là bị ban vô cớ, chỉ cần sai vài lỗi nhỏ là ban, ai liều thì bay vào đi :bale:

do là mổ cò vì tay đau - nhưng không hiểu tại sao time out những 6 lần và bỏ sai rất nhiều - mà load vẫn ầm ầm và không hề rules là sao - mega thật khó hiểu - không biết nó giờ trò gì đây

mega ny bị điên diên rùi các bac ơi....................................................................

một buổi sáng bình yên,chả hiểu e nữa MEGA ơi

giờ mega lại tốt, các bác vẫn còn than phiền, ko hiểu mega, cũng không hiểu các bác luôn :binhsua08:

Load tốt, đính lỗi nhiều mà ko bị rules... Kì lạ, có khi nào nó đợi baned 1 thể ko :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,167
Latest member
eurotopkr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week