[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
tình hình là :
- load tốt
- ko thấy rules nữa
- mấy acc bị rules bữa h chưa thấy động tĩnh ji`
nhưng maz vẫn còn sợ bị rule .... :binhsua16: gà nên vẫn cap 2 acc ... speed ~14
:binhsua04:

cái status mỗi lần đăng nhập là nó hiện chữ "kick" r mới load capt
làm vừa gõ vừa run
hix :(

lại bắt đầu baned rồi nhé các bác gõ cẩn thận nhé chắc nó đang test cái gì không biết

hiện tại đã thống kê được vì sao baned phũ phàng thế . khả năng rule ko có lí do gì là do tỉ lệ đúng < 95% nhé . sẽ cố gắng tìm tiếp

Tốc độ load khủng khiếp :D

hic bác nào bị rule thì đợi nó hết ruler hãy oánh tiếp ko ăn ban bỏ mẹ :binhsua06:

:binhsua10:hùi chìu gõ bình thường... log out
bây h vào chưa gõ dc. chữ nào thì rule forever [ban đó]
rate ~96%
lỗi tại ai đây ?
:binhsua23:
tuần này ăn cơm vs chao hoặc tương rầu

Đã test nha các bác dánh phân biệt hoa thường thì ko bị ăn rule vào xem statistics số incorect ko đổi nhé em test 30 code :binhsua04: mje thằng mega phen này mệt với nó đây !:binhsua15:

web đã ghi rõ là phân biệt HOA THƯỜNNG mà, cứ thích CHEAT , BANNED roi KÊU ghào

tốt nhất là CHƠI FAIRPlay với em MEGA đi :binhsua15:

5 ACC SPEED 26, mẹ bà thằng MEGA , hôm nay làm gì CODE dài vãi hàng , CAPTCHA gì mà > 15 chữ cái ko

MỆT VÃI VỚI NÓ
dọn nhà qua PIX lánh nạn TÍ:binhsua04:

tuần này cạp đất goài,sáng qua yên bình ai ngờ chiều nổi sóng, 6/7acc rule vĩnh viễn,chỉ dám load có 2acc.
h đành lập thêm 10acc nữa mà chiến tuàn sau nhận tiền gấp đôi thôi,kaka:binhsua04:

đúng rồi.. cứ đánh theo RULES thì có j` đâu mà bị baned vô cớ được.!
chưa chắc đâu ah....
có nhìu trương hợp vầy này :
1 là bỏ qua ko đánh vì ko thấy rõ, tiếng China, Korea, .... ,tam giác đỏ [ nhìu quá thì rule ]
2 là ko thấy rõ [ mấy cái vừa dài vừa khó + thêm speed nhanh ] maz vẫn gõ đại >> sai >> rule
có khi ko phân biệt dc. chữ này với chữ kia lun... speed bt thì ko sao... speed nhanh siêu tốc như bi h thì mình làm sao đây ???

tuần này cạp đất goài,sáng qua yên bình ai ngờ chiều nổi sóng, 6/7acc rule vĩnh viễn,chỉ dám load có 2acc.
h đành lập thêm 10acc nữa mà chiến tuàn sau nhận tiền gấp đôi thôi,kaka:binhsua04:

>> đổng cảm và đồng cảnh ngộ với cậu này ... ức chế nhất là sáng nay mở mắt ra - log in vào - chưa gõ chữ nào đã lên đường

Last edited by a moderator:
mấy acc bị ra đảo hôm trước có bác nào unban được chưa, mình trước đây cũng ban khá nhiều nhưng mail cho addmin là unban ok nhưng mấy ac hôm trước k thấy động tỉnh gi cả.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,167
Latest member
eurotopkr

Most viewed of week

Most discussed of week