[MEGA update ver. 9] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Mấy bạn dùng soft Bubu thấy có ổn ko nhỉ.
Định qua dùng thử.Soft XD bị Rule hoài ah.
Mah chả biết lý do bị rules nữa.
Bị dính mấy acc rồi. Sắp pay mới đau chứ :)

Mấy bạn dùng soft Bubu thấy có ổn ko nhỉ.
Định qua dùng thử.Soft XD bị Rule hoài ah.
Mah chả biết lý do bị rules nữa.
Bị dính mấy acc rồi. Sắp pay mới đau chứ :)

Uhm, mình cũng như bạn nez...:binhsua47:
ăn ban vài acc roài.. hủm rài XDsoft rules liên tục
nhưng đang phân vân ko bik do soft hay do mình
:binhsua51:

soft bubu cũng vậy thôi, timeout 1, 2 lần là bị khóa và banned liền
Mình đánh 3h mà bị khóa 21 acc , banned 2 acc 5usd
nản quá out soft , KO DÁ M đánh típ , qua PIX kiếm tí cháo thôi:binhsua53:

Mình timeout ầm ầm mà có ban bao giờ đâu?????, Mỗi tội sao sáng nay lại lặp hình thế không biết, Out vộ. Có ai như thế không

trời đất load nhanh quá mà không dám đánh, rule kiểu gì vậy ta :kobiet:

sáng nay mình cũng bị lặp hình@@!
có lẽ là một captcha của nó gửi cho nhiều người để máy nó thử nhiều lần cho chắc ăn :binhsua50:
sáng nay bị kick liên tục T_T kick với rule cái nào dễ bị ban vậy mấy bác T_T hay cả 2 là 1 =)) vì có lúc thấy nó rule, có lúc nó kiu là bị kick out, bị nhiều dẫn đến ban

dragon

sáng nay mình cũng bị lặp hình@@!
có lẽ là một captcha của nó gửi cho nhiều người để máy nó thử nhiều lần cho chắc ăn :binhsua50:
sáng nay bị kick liên tục T_T kick với rule cái nào dễ bị ban vậy mấy bác T_T hay cả 2 là 1 =)) vì có lúc thấy nó rule, có lúc nó kiu là bị kick out, bị nhiều dẫn đến ban

sang kick 3 lan di tong con ID $2 dau dau
duoc cai 3 acc loa am am!!!!!!!!!:binhsua122:

You precision rate: 94.2%

mấy bác share cái precision rate em xem với nào @@! hình như precision rate càng thấp thì tỉ lệ ban lun không kick cao hơn thì phải :binhsua155: sợ quá :binhsua53:

mình cũng bị zậy nè, sáng ni nó load nhanh khủng bố mà bị chứng lặp từ liên tục, acc nào cũng zậy, ớn quá phải pause, tiếc wa trời!
:binhsua48:

dragon

mình cũng bị zậy nè, sáng ni nó load nhanh khủng bố mà bị chứng lặp từ liên tục, acc nào cũng zậy, ớn quá phải pause, tiếc wa trời!
:binhsua48:

Đời đúng là đểu hôm loa nhanh thì sợ không giám gõ hôm loa chậm thì gõ còn nản hơn !!!!
Chả được code nào:binhsua18:

rules liên tục dù chỉ dám load có 3 acc thôi àh,toàn kickout ko bít có phải do server nó đang bảo trì ko mà bị connect liên tục

nãy mình gõ trong soft xd thấy số capt gõ được ở mỗi nick là khoảng 330 code
mà sao log vào trang mega thì thấy có 70 code mỗi acc :binhsua53: có bị sao không mấy bác :binhsua169:

nãy mình gõ trong soft xd thấy số capt gõ được ở mỗi nick là khoảng 330 code
mà sao log vào trang mega thì thấy có 70 code mỗi acc :binhsua53: có bị sao không mấy bác :binhsua169:

chắc là chưa cập nhật kịp thôi, bây chừ server mega hình như đang có vấn đề, mà soft XD hay bị rules lắm , chẳng bít lý do j, pm bác ấy mà ko biết có cải thiện dc j chưa, chuyển sang sài bubu giá nhỉnh hơn chút mà được
:binhsua51:

sáng nay sao mà nó cứ submit hoài zay trời? rule hết mấy acc, k biết tại soft XD hay sever nữa? bị khóa có thơi hạn hết 3acc mặc dù k fai do đánh sai hay bỏ chữ

thử load 2acc mà vẫn bị rule do kickout dù gõ rất đúng,nhanh,ko bị time out, ko hiểu sáng nay mega bị j nũa?

Không có 1 site captchas nào duy trì sự hoàng kim lâu được :binhsua52:

soft BUBU đây
tình hình lúc 6h30 , 3 acc là load rất nhanh nhưng vài giây thì bị status "Đang gửi" --> sever bị delay nên nó sẽ hỉu là timeout --> bị tạm khóa liền
cả XD cũng bị . Như vậy chứng tỏ do SERVER nó delay lúc nhận CODE trả về --> nó sẽ hỉu là TIMEOUT --> KICKOUT
:binhsua53:

Tớ cũng đang gõ bubu, xem ra đây là tình hình chung của mega. Nhưng tớ không bị Submiting mà bị lặp code khá nhiều, cuối cùng cũng bị kick out....haizzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,004
173,071
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week