[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Cái gì cũng có lý do của nó, do một số phần tử thích show proof pay ref x2,x3 và đã bị report nên giờ lãnh hậu quả đấy :p, và đó cũng là lý do nó không cho reg 1 pm nữa :D

Vậy thì bây giờ không còn Ref nửa .. chiến solo :v .. không cho add nhiều acc mega chung 1 Pm nửa .. Bỏ là vừa .. Mã Cha tụi show Proof REF ngu thần thú @@

lầm rồi nhá 6 acc mổi acc có 0.4$ 1 acc 1$ đi hết rồi
sao của tớ không xoa. xóa máy cái acc kia còn acc nào có tiền mà đang gõ thì vẫn làm được. còn acc ko gõ thì xóa bay hết. chừ vẫn làm được những acc còn lại có sao đâu

Vậy thì bây giờ không còn Ref nửa .. chiến solo :v .. không cho add nhiều acc mega chung 1 Pm nửa .. Bỏ là vừa .. Mã Cha tụi show Proof REF ngu thần thú @@
Mấy thằng ngựa non háo đá giờ ko thấy nó show nữa nhỉ.

em không làm mega nhưng mấy bác cho em hỏi ngu cái này, "tại sao mấy bạn show proof Ref lại có tội ạ?, nhận ref thì tất nhiên phải được pay ref rùi."
mong mấy pro giải đáp thắc mắc
xin cảm ơn :)

Tình hình tuần này cứ đến 11h trưa là lại bị reset blance về 0 vậy nhỉ. Thấy cũng ghê ghê không dám chiến tiếp

Thôi nghỉ đc rồi...vừa 3 tiếng trước làm 6 acc lên 0,8...giờ tuột còn 0,4$...thôi thôi lượn qá
hic mình có mấy ac cũng bị như bác, ko hiểu trừ đâu mất, mà lại trừ nguyên tiền làm của cả buổi làm mới nghê chứ :confused:

cả 400 cap, độ chính xác 97,2% mà éo có xu nào, hic bọn mega điên thật rồi :mad:

cả 400 cap, độ chính xác 97,2% mà éo có xu nào, hic bọn mega điên thật rồi :mad:
sao lại bị thế này vậy bác :(

Của mình 5$ làm từ sáng 3h .. h còn 0$ hết .. chạy thôi các bạn @@

sao lại bị thế này vậy bác :(
haiz, mình có làm gì bất ổn đâu, để ý cái acc mới tạo thì mới biết, chắc acc cũ cũng bị nhưng mà nó có tiền mà mình toàn để ý đến mỗi lần làm được bao nhiêu cap nên ko nhận ra :rolleyes:

mega bị sao vậy mọi người, tiền ko thấy trong balance nữa

Của mình 5$ làm từ sáng 3h .. h còn 0$ hết .. chạy thôi các bạn @@
hixhixx như thế này thì khó thật đấy

vãy thật mega chơi trò gì đây xóa mn hết acc ref :confused:
nhớ đâu có tạo pic mới sao mà bão kinh dị thế nhỉ :oops:

Xác định c.bị bị scam rồi...tiền tuần này chưa về :(

Chỉ mong nó trả tiền tuần này :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773