[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Cập nhật lại tiền 2 ngày vừa rồi :(...nguyên cả cả trước nữa thì mình mất tong T_T

Nó thanh toán cả Pm và wmz rồi bạn ak, từ hôm qua lận :p, còn tiền nó cập nhật chả biết có chính xác ko :D
Cho mình hỏi là nếu pay qua ZMW .. thì mình tạo nhiều tài khoản WMZ rồi add trực tiếp lúc tạo luôn phải không bạn .. hay là mình chỉ cần tạo 1 WMZ rồi add nhiều acc vào ?

OK nó đã reset lại số tiền mình làm ở thứ 3 .. nhưng bây giờ nó không còn cho ADD nhiều ACC vào 1 TK PM nửa .. vậy có bạn nào dùng nhiều TK WMZ add từng acc Mega chưa ?

OK nó đã reset lại số tiền mình làm ở thứ 3 .. nhưng bây giờ nó không còn cho ADD nhiều ACC vào 1 TK PM nửa .. vậy có bạn nào dùng nhiều TK WMZ add từng acc Mega chưa ?
NÓ cũng đã rest lại tiền cho em.

Cho mình hỏi là nếu pay qua ZMW .. thì mình tạo nhiều tài khoản WMZ rồi add trực tiếp lúc tạo luôn phải không bạn .. hay là mình chỉ cần tạo 1 WMZ rồi add nhiều acc vào ?
Có 1 tài khoản wmz đã up lên clasic ==> tạo nhiều ví wmz ==> mỗi ví 1 acc megatyper. Bạn thử dùng PM đi, mình thấy tiện hơn wmz, không cần xác nhận tạo được tối đa 4 ví $

hình như mega bỏ lun % hoa hồng rồi thì phải :confused:

hinh nhu mega lai tru tien nua phai ko moi nguoi , moi nguoi kiem tra thu di nhe

nghỉ đi ba... tui nghỉ lâu rùi nè....nói thực anh em nào gõ lâu năm bỏ thằng này qua pix cho khỏe... làm nó ức chế thần kinh và dễ lên máu lắm.

nghỉ đi ba... tui nghỉ lâu rùi nè....nói thực anh em nào gõ lâu năm bỏ thằng này qua pix cho khỏe... làm nó ức chế thần kinh và dễ lên máu lắm.
pix cũng ko khỏe đâu bạn. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week