[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

cho mình hỏi thêm, có nên mua hight speed work của nó k ? mà mua xong rồi ra dùng tool xd đc k vậy :). cũng tầm 1h thì mua hight speed work đó hả các bác :D

cho mình hỏi thêm, có nên mua hight speed work của nó k ? mà mua xong rồi ra dùng tool xd đc k vậy :). cũng tầm 1h thì mua hight speed work đó hả các bác :D
được bạn,còn hight speed work thì tùy bạn :)

mấy bác cho e hỏi, cả tháng e mới làm đc 3$ có đc k @@, tỷ lệ đúng tầm 90% đã bị ban chưa vậy :D

mấy bác cho e hỏi, cả tháng e mới làm đc 3$ có đc k @@, tỷ lệ đúng tầm 90% đã bị ban chưa vậy :D
Đc nhé bạn.
Thông báo cho anh em: Megatypers đã Reset hiện dòng màu vàng, sắp đc nhận tiền rồi nhé:p

Thông báo, Megatypers đã thanh toán rồi các bạn nhé:)

hix hix zậy sao em chưa dc nữa :(
Thanh toán lâu rồi mà? sao bạn lại chưa nhận đc là thế nào? Vào bank U xem đi

Xác nhận là Mega thanh toán rùi nhé

Nếu bạn nào vẫn chưa nhận đc tiền trong U thì check acc Mega xem nhé

Rất nhiều bạn phản ánh với mình về tình trạng thông báo của Mega :
" Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account" mặc dù TK ko hề sai hay bị khóa , chặn và đã nhận tiền rất nhiều lần từ Mega ở TK đó.

Chính mình cũng bị 4acc, đã đòi đc tiền 2acc rồi, nó reply và Pay luôn
"Dear User.
We received your request regarding your pending payment. We are currently working on your case to solve it.
As soon as we investigate the amount in question we will proceed with the payment next week at the latest.
TyperSupport. "

Vẫn còn 2 acc kia và 1 số acc các bạn trong thread inbox nhờ mình thì vẫn đang đc tiếp tục ticket nhưng chưa thấy Mega hồi đáp , mặc dù gửi tới và đợi tới cả chục ngày còn vé unban thì nó lại giải quyết cực nhanh. Nên các bạn đang nhờ mình xử lý Payment vui lòng đợi thêm và đừng inbox nữa nhé, có thông tin mới mình sẽ báo ngay

Nếu nhớ đc Full name lúc lập nick thì change PM khác là nhận đc ngay vào tuần kế tiếp nhưng nếu ticket khẳng định cho nó pay PM cũ thì khá rắc rồi dù PM hoàn toàn chính xác chứ ko hề lỗi, có thể là 1 chiến lược xù tiền newbie và pay chậm cho các pro ( chắc nó đang kẹt)

Last edited:
Xác nhận là Mega thanh toán rùi nhé
Nếu bạn nào vẫn chưa nhận đc tiền trong U thì check acc Mega xem nhé
Rất nhiều bạn phản ánh với mình về tình trạng thông báo của Mega " Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account" mặc dù TK ko hề sai hay bị khóa , chặn và đã nhận tiền rất nhiều lần từ Mega ở TK đó. Chính mình cũng bị 4acc, đã đòi đc tiền 2acc rồi,còn 2 acc kia và 1 số acc các bạn trong thread inbox nhờ mình thì vẫn đang đc tiếp tục ticket nhưng chưa thấy Mega hồi đáp
Nếu nhớ đc Full name lúc lập nick thì change PM khác là nhận đc ngay nhưng nếu ticket khẳng định cho nó pay PM cũ thì khá rắc rồi dù PM hoàn toàn chính xác chứ ko hề lỗi, có thể là 1 chiến lược xù tiền newbie và pay chậm cho các pro ( chắc nó đang kẹt)

Bác đòi được tiền là hay lắm gòi, Mega đang chơi chiến lược scam kiểu mới đây :D

Mình có acc 2 tuần rùi chưa đc thanh toán và tuần này nó cug~ hiện chữ vàng rùi nhưng vẫn chưa thấy thanh toán???

Mình có acc 2 tuần rùi chưa đc thanh toán và tuần này nó cug~ hiện chữ vàng rùi nhưng vẫn chưa thấy thanh toán???
Đợi nó hiện chữ xanh báo complete là ok nhé bạn :)
Còn nếu cứ vàng mãi thì khả năng 1 vài ngày tới có thể nó sẽ thành dòng đỏ này là lãnh sẹo luôn : "Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account " :mad:

Dạo này thanh toán của nó có thể bị lỗi này ở những nick cùng 1PM giống nhau trong 1 tuần , tất cả acc Mega pay về cùng 1 PM đó sẽ bị lỗi và báo vậy hết mặc dù TK PM hoàn toàn chính xác ( sẽ có người bị người ko )
Còn acc Mega tên cũng na ná giống chỉ khác số ở đuôi mà cũng tuần đó lại chia ra Pay về TK PM khác thì lại ko sao
Mong rằng vài ngày tới nó sẽ báo complete cho bạn, :)

Last edited:
mình đã được pay nhé. tiền về tài khoản U rùi nhưng trên mega vẫn còn chữ vàng và chưa bị trừ tiền hok biết bị gì nữa :)

mình đã được pay nhé. tiền về tài khoản U rùi nhưng trên mega vẫn còn chữ vàng và chưa bị trừ tiền hok biết bị gì nữa :)
Ko sao bạn ạh , nick bạn nó sẽ hiện complete và trừ ngay trong thời gian tới số tiền nó đã pay ( ko tới 1 tuần sẽ trừ ), nói chung tiền cứ về đến U là an toàn rồi, còn nick cứ kệ nó
Sợ nhất là chữ vàng process mà cứ báo mãi như thế quá lâu tiền ko thấy về khả năng sẽ báo lỗi thanh toán , hoặc chữ xanh báo complete trong 2 ngày mà ko 1 xu nào về U lúc đó ticket mới nhọc

Ko sao bạn ạh , nick bạn nó sẽ hiện complete và trừ ngay trong thời gian tới số tiền nó đã pay ( ko tới 1 tuần sẽ trừ ), nói chung tiền cứ về đến U là an toàn rồi, còn nick cứ kệ nó
Sợ nhất là chữ vàng process mà cứ báo mãi như thế quá lâu tiền ko thấy về khả năng sẽ báo lỗi thanh toán , hoặc chữ xanh báo complete trong 2 ngày mà ko 1 xu nào về U lúc đó ticket mới nhọc
:confused: ngày nào cũng tìm cái này cái kia để unban hay lỗi gì đó bạn ko thấy mệt sao:) mem mega may mắn thật :)

tình hình load sao rồi zậy anh em. 2 bữa nay rùi ak toàn gõ 4h sáng load 6acc mà speed có 5.5 nản wa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back