[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

kick out tùm lum luôn, capt 2 nick cũng bị kick out@@ trên web thông báo sửa lỗi rồi mà vẫn bị:(, có ai bị thế kô hay là do mạng nhà mình có vấn đề@@

Last edited:
bị lỗi kick out mình gửi yêu cầu mở khóa 2 3 ngày hôm nay rồi củng chưa thấy mở khóa. có bạn nào gặp tình trạng giống mình không chỉ mình cách khắc phục với

Thông báo cho anh em vui, Megatypers đã pay rồi nhé:)

kô thể capt được kickout kinh quá trời@@

cho hỏi tình hình Mega dạo này load ra sao và soft Xuân Đức còn bị kick liên tục hok vậy. Cảm ơn!!!
soft xuân đức làm việc tốt rồi bạn nhé ! mega load hoi cham log 7id moi duoc sp20

Tình hình là tiệu đệ có 8 nick, nhưng bị kick hết 6 rồi -_- sau khi bảo trì cái quýnh 1 2 3 cái capt là zính kick -_- Bà mje nó -_- Vài phát kick như thế là nó unban -_- Ức chế ghê! Tiền bối nào biết unban ko? chỉ em vs :( :(

Hì, có thể của bạn làm đủ sau khi nó RS nên sẽ được pay ở tuần sau nhé:p
đã nhận được vào sáng này :) đi măm măm gì thui ^_^

Tình hình là tiệu đệ có 8 nick, nhưng bị kick hết 6 rồi -_- sau khi bảo trì cái quýnh 1 2 3 cái capt là zính kick -_- Bà mje nó -_- Vài phát kick như thế là nó unban -_- Ức chế ghê! Tiền bối nào biết unban ko? chỉ em vs :( :(
sao các bác bị kick ghê thế em xài asian đâu bị kick phát nào đâu :D

The payment for 3.2284 of 27/2/2014 04:18:20 PM - 2/3/2014 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your March 03, 2014 payment to your Perfect Money/Payza/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

Pro nào giúp mình đòi tiền mega với . tài khoản PM mình vẫn bình thường và tài khoản này đã nhận tiền mega 4-5 lần rồi , không biết bị lỗi gì

The payment for 3.2284 of 27/2/2014 04:18:20 PM - 2/3/2014 11:59:59 PM period was aborted. We tried to send your March 03, 2014 payment to your Perfect Money/Payza/PayPal account. Your payment information in our system is either wrong/incorrect or your account status is limited. In both cases we were unable to complete your payment. Please contact Perfect Money/Payza/PayPal to correct this issue or contact TypersSupport.Zendesk.com to make changes to your account.

Pro nào giúp mình đòi tiền mega với . tài khoản PM mình vẫn bình thường và tài khoản này đã nhận tiền mega 4-5 lần rồi , không biết bị lỗi gì
Bạn có thể dùng tài khoản PM khác để add lại là đơn giản nhất và sẽ được nhận tiền ngay vào tuần tới, hoặc nếu tài khoản PM của bạn vẫn nhận tiền bình thường thì bạn vào suppost gửi cho megatypers, nếu bạn không biết gửi thì inbox nhờ thachthao gửi giúp nhé.:)

Mega bây giờ củ chuối quá! Mong cho đủ tiền các acc rùi nghỉ nó lun :(. Gì đâu mà code load cứ như rùa vậy lại còn hay bị kick nữa chứ (mặc dù có làm j đâu mà cũng bị kick)

Megatypers đang củ chuối trong khi rate thì đã hạ cực thấp, tuy nhiên hãy cố gắng vượt qua khó nhăn nhé bạn, rồi nó sẽ lại tốt lên thôi mà :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,328
171,380
Latest member
kasayo
Back
Top Bottom