[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

các bạn cho minh hỏi làm sao để đổi payment giờ? mình có acc reg từ hồi còn LR, giờ đang có 1.5 rồi, mà click vào profile and payment chẳng thấy chỗ nào để change cả
các bác giúp mình với
cảm ơn cả nhà

Tình hình là bị kickout nhiều lần 1 là do lag vì dạo này mình thấy mạng viettel nhà mình hay lag, hoặc là mega dở trò vì mình gõ trên web cũng bị kickout. Theo quan điểm mình chắc do mạng lag.

các bạn cho minh hỏi làm sao để đổi payment giờ? mình có acc reg từ hồi còn LR, giờ đang có 1.5 rồi, mà click vào profile and payment chẳng thấy chỗ nào để change cả
các bác giúp mình với
cảm ơn cả nhà
#1 có hướng dẫn đó bạn. Không nhớ được tên lúc đăng ký là coi như mất 1.5$.

Các bác cho hỏi sao vào đc asian rồi mà nhấn panel để add thêm nó hiện cái bảng này ạh, khi nhập ID và pass lại thì nó vẫn hiện lại bảng đó, ko vào add đc cho 1 số bạn đang nhờ mình add giúp acc Mega? Bị 2 hôm nay như vậy rồi ạh, panel của 1 bạn mình quen cũng bị như vậy, có ai biết cách giải quyết ko ạh? xin cảm ơn !

Tình hình là bị kickout nhiều lần 1 là do lag vì dạo này mình thấy mạng viettel nhà mình hay lag, hoặc là mega dở trò vì mình gõ trên web cũng bị kickout. Theo quan điểm mình chắc do mạng lag.
vnpt cũng lag ==! bt trong tuần nó có lag ko

Cái này hên xui bạn ah, vd có 1 khoảng thời gian thì nó ko lag chạy 1 lèo đc tầm trăm code gì đó thì bắt đầu lag và kéo dài hàng tiếng đồng hồ. Nhưng có những hôm mình đánh 2k code mà ko bị lag lần nào và cũng ko bị kick out luôn. Lag thế mình toàn nghỉ, cố gõ chẳng đc gì lại ban never thì khổ.

thằng này gõ bằng soft vina được không các bác? mà thằng này cứ đủ 3$ request là tiền về ngay ak,e lỡ đăng kí 1 acc pay qua WMZ, ko biết nó có pay cho ko?! :(

Last edited:
sao tuần trước mình làm 3 nick ma mega no hien process mau vang 2 nick thoi nhi ! còn 1 nick không hiện thanh toán là thế nào , có cần gửi mail đòi tiền nó hay chờ đợi nhỉ ! tất cả đều trên 3$ trước 11h thứ 2

sao tuần trước mình làm 3 nick ma mega no hien process mau vang 2 nick thoi nhi ! còn 1 nick không hiện thanh toán là thế nào , có cần gửi mail đòi tiền nó hay chờ đợi nhỉ ! tất cả đều trên 3$ trước 11h thứ 2
kệ nó bạn ạh, ko process thì tuần sau nó tự pay thôi, mình cũng mấy lần bị như thế. Nếu nó báo complete ( chữ xanh) mà ko thấy tiền về thì trong 72h phải soạn mail nó mới giải quyết, quá hạn 72h ko đc giải quyết nữa

FU mega load như ... cap 2h đc 1k code vãi load cứ load 6 acc = bubu là kickout 2 ==!

tiền về chưa mọi người :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week