[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Lo lắng qá tar hjzhjz tự nhiên tăng rate rồi jo chưa reset giờ ko biết có làm sao ko nữa hjzhjz

đợi đi các bác ơi sốt ruốt làm gì. chắc no đang bận điều chỉnh gì đó thôi hoăc chưa bán được code nên chưa pay tiền thôi mà lo lăng làm gi. mega gập tình trạng này hoài ko gi đâu

vẫn tiếp tục process, chưa complete, ngóng 2 hôm rồi ,:( , đang pay ổn định sao lần này chậm thế?
Các Thánh bên Paypal đâu rồi, ai nhận đc tiền chưa? Nói cho anh em Pay bằng PM yên tâm nào, thanks !!!

Hình như delay. Thấy mega thông báo thế. Các bạn cứ bình tĩnh. Chưa pay bây giờ thì lúc khác pay :D
"Perfect Money payments for Monday 7th of October will be delayed 72 hours. We apologize for the inconvenience."

tình hình này do Mỹ đang hết tiền à ????

Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Vừa login vào chuẩn bị đánh thì kick 1 phát rồi vào web kiễm tra thì ban luôn:(huhu
không thấy ghi lỗi gì có ai bị như vậy ko và không biết có đc unban ko vậy các bạn

lần đầu tiên thấy mem gs quay về :confused:
mai dự là sẽ có rp 1 chủ gr scam và 1 site cap ra đi o_O

Perfect Money payments for Monday 7th of October will be delayed 72 hours. We apologize for the inconvenience.
Vậy có ai xài Paypal được Pay chưa? Tình hình này chả muốn gõ nữa :(

Perfect Money payments for Monday 7th of October will be delayed 72 hours. We apologize for the inconvenience.
Vậy có ai xài Paypal được Pay chưa? Tình hình này chả muốn gõ nữa :(
hihi mình cũng bị nek chưa reset nữa hjzhjz thấy lo lo nên đã chuyên qa pix làm lun, tạm dừng làm mega chờ pay r tính tiếp hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,575
Latest member
amgvietnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back